Hội Andro Treiber

o3ma

Đại Tá
Không chơi được thì để em kiếm mối mấy ông già đang chơi Sardius muốn nâng cấp! :D
Cốt 5 lớp, dầy cộp, tốc độ nhanh, ít rung, ... cây này đánh từa tựa như Gatien Pure của em trước, nhưng Pure êm hơn tý. Đánh sau 6 tháng, gần như liệt trái luôn trong trận. Đến nỗi Cá tưởng em không biết đánh trái! Được cái quả phải rõ trâu bò, và chặn đẩy thì ổn định!
Sẽ dùng 2 cây Q và K làm vũ khí chính. Cây này thì chơi chơi thôi. Lâu lâu đổi gió tí cho vui. E này không sang nhượng dưới mọi hình thức. :):):)

backhand-ghost

Đại Tá
Sẽ dùng 2 cây Q và K làm vũ khí chính. Cây này thì chơi chơi thôi. Lâu lâu đổi gió tí cho vui. E này không sang nhượng dưới mọi hình thức. :):):)
Cầm cây Alm của anh đi HP cho em mượn nhé, lâu rồi ko chơi cây này, cũng thấy thèm thèm. A có thấy là thực sự Alm dễ chơi hơn Sar ko?

o3ma

Đại Tá
Cầm cây Alm của anh đi HP cho em mượn nhé, lâu rồi ko chơi cây này, cũng thấy thèm thèm. A có thấy là thực sự Alm dễ chơi hơn Sar ko?
Nó mềm hơn Sar (cá nhân thấy thế, ko nảy bằng), có điều đang dán mặt 05 và Spin art (chắc chưa chuẩn vì có 2 mặt thừa ở nhà dán đánh thử xem sao). Ok để mang đi.

Trainee

Đại Tá
Nó mềm hơn Sar (cá nhân thấy thế, ko nảy bằng), có điều đang dán mặt 05 và Spin art (chắc chưa chuẩn vì có 2 mặt thừa ở nhà dán đánh thử xem sao). Ok để mang đi.
Dán Target Pro 39, 47, ... vào phang đi anh, nhỡ đánh ngon, em kiếm mối bán đều đặn cho BHG (... đi tặng người khác, vì nó bền quá, không hi vọng thay mặt suốt :D)

o3ma

Đại Tá
Dán Target Pro 39, 47, ... vào phang đi anh, nhỡ đánh ngon, em kiếm mối bán đều đặn cho BHG (... đi tặng người khác, vì nó bền quá, không hi vọng thay mặt suốt :D)
Cái mẹt 47 cũ và co bé lại rồi (dùng để dán TMB đánh tập vì chỗ tập nền bẩn lắm) và nó cũng màu đen.

backhand-ghost

Đại Tá
Vụ HP anh chủ động hoàn toàn nhé, em cứ lên xe là phóng thôi đấy.
Chúc các bro ngủ ngon đi, đến giờ em xem phim rồi, thằng bạn nó đầu độc, giới thiệu mình series phim "Lost" cũ rích, xem một vài tập là ko rời được ra luôn. Mẹ cái thằng Mỹ, kịch bản của chúng nó đúng là ko đỡ được.

backhand-ghost

Đại Tá
Tôi phát hiện ra một điều rất hay rằng hoá ra là mặt gì cũng được, tôi cứ tune lên rồi dán vào em Q là chiến được ngay, chả khác gì so với Ten cả. Thế mới sướng.
G9 nha.

o3ma

Đại Tá
Vụ HP anh chủ động hoàn toàn nhé, em cứ lên xe là phóng thôi đấy.
Chúc các bro ngủ ngon đi, đến giờ em xem phim rồi, thằng bạn nó đầu độc, giới thiệu mình series phim "Lost" cũ rích, xem một vài tập là ko rời được ra luôn. Mẹ cái thằng Mỹ, kịch bản của chúng nó đúng là ko đỡ được.
Ok, xong rồi. Mai đặt xe nữa là đợi đến giờ G thì vút.

backhand-ghost

Đại Tá
Quả Flick của HT @backhand-ghost mà đánh với Target Pro 39 chắc thừa xoáy! :D
À mà, sau khi đánh được 2, 3 buổi cây Q mượn của Dũng Nguyễn & BHG, nhiều khả năng ông anh kia sẽ trấn mất cây Q 85gr vân cá mới box của mình! Haizz.
Uhm, cây này nó dễ chơi thật, tương lai nó sẽ còn phổ biến hơn nữa.

wh_qn87

Đại Tá
Hỡi các ae hội Ham Vui + TH Treiber và ae diễn đàn. Ngày T7 (mùng 8/8) liên hội HV và Treiber có tổ chức chuyến giao lưu với ae HP. Thời gian xuất phát dự kiến 7h sáng tại cổng Royal City (ngã 4 Sở). Ae nào đi được xin đăng ký và ghi rõ ngồi hết mấy ghế để chúng tôi sắp xếp.
1. @Dũng Cửu SHOP: 1 ghế
2. @backhand-ghost: 1 ghế
3. @Linh69: 1 ghế
4. @docmaorg: 1 ghế
5. @Zynzyn: x ghế (đề nghị bác báo chính xác ngay và luôn để tôi bán vé):)
6. @..
7. @..
...

x. @o3ma: 1 ghế cạnh bác tài.
@tibhar_vn có tham gia với hội không e? 1 ghế luôn đón chờ e.
Bác @o3ma cho e xin sđt đi. Trưa mai e sang.

Zynzyn

Banned
đếm mãi mới thấy 06 người lớn, 02 trẻ con.
Để ngày mai em rủ thêm Minh-TB với một thằng em nữa, xem chúng no có đi được ko? Đi đâu xa có đội bảo tiêu này đi cùng nó cũng yên tâm hê hê.
Bác Ô với HTH chốt đê , nếu 6 người thì làm con 7 chỗ cũng đc rồi, em ở đến CN mới lên cơ

backhand-ghost

Đại Tá
Nhưng có mấy người đang trạng thái chờ. Ok, nếu tầm đó người sẽ làm con 7 chỗ. Để hỏi lại HT @backhand-ghost. Quê bác ở HP luôn à?
Xe to của Cty, e cho mượn cả xe lẫn tài rồi, giờ gấp quá đổi cái 7 chỗ sợ ko, để em nhớ ra xem có ông bạn nào có innova ko?
Nếu ko tìm được thì anh cứ thuê xe đi, đã thuê thì thuê cái xe 9-12 chỗ ngồi cho rộng, chứ innova ngồi hàng sau cũng không được thoải mái lắm.

Bình luận từ Facebook