Hội 9x năng động yêu bóng bàn ( Khu Vực Hà Nội )

toannq

Trung Uý
Anh em update kết quả cho mọi người xem đi.Hội 91-92 chiều nay thì hòa tá điền đầu bảng,t2 là zhang la vis,thứ 3 là khung long bao chua,thứ 4 là toannq

haboll

Đại Uý
Hic,đội anh Hà khủng quá,ông Hòa ông í thắng hết tất cả các trận chiều này,hợp với anh nữa thì vô đối rồi :(.Ông Hà boll cũng nhất bảng bên kia.3 ông nhất thế đánh thế nào đc
Em yếu xìu, bị anh khunglongbaochua hạ 3-1 kìa:(

khong_le_huy_cn

Trung Uý
Em xoắn người đầu tiên trong hội là anh đấy, bóng giống hệt thằng Ba Đình hôm em đi đánh giao lưu

mài lại bảo anh giống " thằng Ba đình..." thằng này....kaka. a xếp ramdom! nếu mọi người k đồng ý sẽ xếp lại! bạn chủ toppic coppy up lên trang đầu nhé!a

An_lop

Binh Nhì
19-8 kiểu gì cũng phải đi hóng hớt.hihi.mà ai chủ hội trên fb duyệt mình đi.mình xin gia nhập rùi đó

vinhhnhb

Đại Uý
Cho e 1 slot vào team nhé :)) .....................! E muốn e với anh conghaihau 1 đội ạ ...! hì còn ai vào nữa thì vào ! e k dám đánh vs anh conghaihau đâu! cùng đội thì e đánh ... khác đội e gặp anh ý là e thua

long thủ

Đại Tá
không em bảo bóng anh Long Thủ cơ. Giữ nguyên team đi anh zai:D

Liệu có khi nào là ngược lại, bóng hắn giống bóng anh mới phải ? =)))

À mà cậu tập giật được quả 2 chưa chắc đã ăn được tôi đâu nhé, tôi sẽ tập đỡ quả 3 kuôn =))

Last edited:

hoatadien

Binh Nhì
Hic,đội anh Hà khủng quá,ông Hòa ông í thắng hết tất cả các trận chiều này,hợp với anh nữa thì vô đối rồi :(.Ông Hà boll cũng nhất bảng bên kia.3 ông nhất thế đánh thế nào đc

Chú ý kiến ít thôi. Anh to gần gấp đôi chú đấy ;)

Bình luận từ Facebook