[Hoàng Mai - Hà Nội] trình gà tìm bạn tập đôi công

thanh tú

Binh Nhì
em mới học bóng bàn được gần 2 tuần, em đang cần tập đôi công thuận tay với trái tay. Có bác nào cùng trình độ thì train cùng nhé :D Mình rảnh kha khá ngày trong tuần

thanh tú

Binh Nhì
mình ở gần đường Trương Định. Bạn tập chơi có thể học thầy Hùng còi ý. Bác ý dạy cũng rẻ, 80k/h thôi :D

Bui Su

Thượng Tá
à thuê bàn ở 75 Hồng Mai ý. Chỗ đấy là nhà thể thao quận hbt
Mình cũng ơr hoàng mai.cụ thể là ơr lĩnh nam.bạn ở đaau vậy.mình đôi công trái phải cũng tàm tạm chưa được tròn lắm muốn tập cùng đươcj k?

thanh tú

Binh Nhì
Mình cũng ơr hoàng mai.cụ thể là ơr lĩnh nam.bạn ở đaau vậy.mình đôi công trái phải cũng tàm tạm chưa được tròn lắm muốn tập cùng đươcj k?
ok hết :D cứ sáng hoặc chiều t7 ra đó thuê bàn tập nhé. Cho mình cái j liên lạc hôm đó là đc

Smirnov

Binh Nhất
e cũng học thể dục môn bóng bàn ở trường dc 1 thời gian nhưng còn gà lắm :) tiện đi tập cho lên tay :D thứ 7 này phải tầm chiều vì trưa còn phải lên trường :D

Bui Su

Thượng Tá
ok hết :D cứ sáng hoặc chiều t7 ra đó thuê bàn tập nhé. Cho mình cái j liên lạc hôm đó là đc
Hi.tháng e chỉ được nghỉ 2 chủ nhật thôi.cn tuần này e đuoc nghỉ hỏi bác tập ở đau xin tập ké thôi ạ.chứ e k tập đeu đuoc ạ

Diem_ND

Đại Uý
thôi tập với mình, mình ko pai vdv chuyên nghiệp nhưng cũng dậy đc đôi công. gặp thầy lgi cho tốn kém

Teo hẳn 2 bên củ

Thượng Sỹ
Anh em nà ở khu Đền. Lừ, tân mai thì mời sang nhà chung cư A1 chơi nhé, các buổi chiều từ 5-12h đêm, đầy đủ các rơ,từ trình E diễn đàn trở xuống, đôi công tập tành cùng là ngon lành vừa miếng, trân trọng !

Bình luận từ Facebook