Hỏa Châu giao lưu tại CLB Đức Thắng - Lâm Thao - Phú Thọ!

Trau_CoDoc

Trung Uý
Hôm nay CLB Đức Thắng - Lâm Thao - Phú Thọ đã tiếp đón 3 cao thủ của Hỏa Châu với a Thắng fanta dẫn đầu cùng với Thương và Thao(tay trái). Buổi giao lưu đã diễn ra hết sức kịch tính và sôi nổi. Thay mặt CLB Đức Thắng e xin cảm ơn sự góp mặt giao lưu của Công ty Hỏa Châu nói chung và 3 cao thủ. A Thắng, Thao, Thương nói riêng. Chúc mọi người luôn có sức khỏe tốt và nhiều may mắn trong cuộc sống.
Sau đây là 1 số hình ảnh và kết quả buổi giao lưu giữa 2 đội:
Kết quả: Post trc. ảnh em xin post sau vì mạng đang đơ quá :D
Trận 1: A Thắng fanta 3-1 Bác Hiền chủ nhiệm clb Đức Thắng Lâm Thao (LT)
Trận 2: Thao + Thương (HC) 2-3 Thao + Dương LT
Trận 3: a Thắng fanta 3-0 Hiếu LT
Trận 4: Thương HC 2-3 Tuấn (cộc) Tam Nông
Trận 5: Thao HC 3-2 Thao khỉ LT
Trận 6: a Thắng fanta 3-2 Phương(to) LT
Trận 7: Thao + Thương HC 3-2 Phương(to) + Hiếu LT
Trận 8: a Thắng fanta 2-3 Tuấn(cộc) Tam Nông
Trận 9: Thương HC 0-3 Phương(to) LT
Và 1 số trận ngoài lề của ae cùng CLB nữa :D
1 Lần nữa xin cảm ơn sự nhiệt của ae Hỏa Châu. Chúc công ty làm ăn phát đạt & hẹn gặp lại trong t.g gần nhất.

Last edited:

Trau_CoDoc

Trung Uý
Với sự góp mặt của đội Hỏa Châu!
A Thắng fanta lãnh đội. Dáng rất chi là nộp :D

Thao (tay trái) Hôm nay đã đánh rất hay và ăn Thao khỉ trận tâm điểm của ngày.

Thương. (thần đèn) Hôm nay đốt 2 trận nhé. May mà đc cái đẹp trai kéo lại :D

Drhongson

Đại Tá
Hôm nay CLB Đức Thắng - Lâm Thao - Phú Thọ đã tiếp đón 3 cao thủ của Hỏa Châu với a Thắng fanta dẫn đầu cùng với Thương và Thao(tay trái). Buổi giao lưu đã diễn ra hết sức kịch tính và sôi nổi. Thay mặt CLB Đức Thắng e xin cảm ơn sự góp mặt giao lưu của Công ty Hỏa Châu nói chung và 3 cao thủ. A Thắng, Thao, Thương nói riêng. Chúc mọi người luôn có sức khỏe tốt và nhiều may mắn trong cuộc sống.
Sau đây là 1 số hình ảnh và kết quả buổi giao lưu giữa 2 đội:
Kết quả: Post trc. ảnh em xin post sau vì mạng đang đơ quá :D
Trận 1: A Thắng fanta 3-1 Bác Hiền chủ nhiệm clb Đức Thắng Lâm Thao (LT)
Trận 2: Thao + Thương (HC) 2-3 Thao + Dương LT
Trận 3: a Thắng fanta 3-0 Hiếu LT
Trận 4: Thương HC 2-3 Tuấn (cộc) Tam Nông
Trận 5: Thao HC 3-2 Thao khỉ LT
Trận 6: a Thắng fanta 3-2 Phương(to) LT
Trận 7: Thao + Thương HC 3-2 Phương(to) + Hiếu LT
Trận 8: a Thắng fanta 2-3 Tuấn(cộc) Tam Nông
Trận 9: Thương HC 0-3 Phương(to) LT
Và 1 số trận ngoài lề của ae cùng CLB nữa :D
1 Lần nữa xin cảm ơn sự nhiệt của ae Hỏa Châu. Chúc công ty làm ăn phát đạt & hẹn gặp lại trong t.g gần nhất.

Sao trong danh sách không thấy Dũng cô độc nhỉ ?

Trau_CoDoc

Trung Uý
Sao trong danh sách không thấy Dũng cô độc nhỉ ?

Hôm qua cháu làm phóng viên với lại mấy chuyện ngoài lề thôi chú Sơn ạ :) Với cả cháu có nhiều cơ hội được gặp và giao lưu với ae Hỏa Châu nên nhường cho những ae chưa được gặp giao lưu chú ạ.

Trau_CoDoc

Trung Uý
Trận 1: Đôi Thương + Thao HC 2-3 Thao - Dương LT (Trận đấu diễn ra khá cân bằng và đôi LT chỉ vượt lên ở những thời khắc cuối cùng)

Trận 2 A Thắng fanta 3-0 Hiếu LT (Với sự tự tin về khả năng sủ lý mặt anti. và muốn khẳng định mình là chuyên gia đánh mặt anti nên a Hiếu LT đã tìm gặp ngay a Thắng fanta. Nhưng cuộc đời nào như mong đợi. A đã bị a Thắng oánh cho ợ fanta với 3 bát không rau dưa và những tiếng kêu thất thanh, xé tan bàu trời LT yên bình)

Trau_CoDoc

Trung Uý
Trận 3 Thương HC 2-3 a Tuấn (cộc) Tam Nông (Bất ngờ với việc sử lý gai tinh quái của a Tuấn nên thương đã mất 2 set đầu nhanh tróng trong sự ngỡ ngàng của cả đội. Nhưng đã bùng nổ và bắt nhịp trận đấu để ăn lại 2 set tiếp theo. Tuy nhiên Thương vẫn phải phơi áo trong set 5 trong sự tiếc nuối)

Trận 4: Thao HC 3-2 Thao Khỉ LT (Trận tâm diểm trong ngày. Diễn ra trong thế trận cân bằng, với nhiều pha bóng đẹp mắt, cống hiến. Và Thao HC chỉ dành chiến thắng trong những điểm cuối cùng của set 5. 1 trận đấu rất hay của Thao HC)

Last edited:

Trau_CoDoc

Trung Uý
Trận 5. a Phương LT 2-3 a Thắng fanta HC (Tiếp tục là 1 cao nhân tự xưng sở trường đánh anti. Với mục tiêu oánh cho a thắng phải bỏ mặt anti nhưng không may cho a Phương khi đã gặp phải cao nhân đắc đạo. Với những pha sử lý kỹ thuật và khéo léo mặt anti + với những cú bạt sấm sét. A Thắng fanta đã tiễn a Phương ra đi thanh thản với sự ngỡ ngàng & bàng hoàng của a Phương và hàng nghìn cổ động viên có mặt trên sân :D)

Trận 6: Đôi Thao + Thương HC 3-2 Phương(to) + Hiếu LT (Cũng là 1 trận đấu hay và rất căng thẳng. Đôi Thao + Thương HC cũng chỉ có thể vượt qua đôi LT với tỷ số rất sát sao) Do đang mê hồn trận với cái nóng của chảo lửa Đức Thắng nên Trâu quên chụp a trc thi đấu từ trận này luôn. :D

luuthangctm

Đại Tá
Cám ơn anh em Lâm Thao đã nhiệt tình đón tiếp. Chuyến đi này thực sự mang lại cho thành viên tập đoàn Hỏa Châu nhiều trải nghiệm thú vị.
Hẹn gặp anh em tại Hà Nội nhé.

Trau_CoDoc

Trung Uý
Cám ơn anh em Lâm Thao đã nhiệt tình đón tiếp. Chuyến đi này thực sự mang lại cho thành viên tập đoàn Hỏa Châu nhiều trải nghiệm thú vị.

Dịp tới e ở HN nhiều. Có gì a Thắng chỉ cho e vài kỹ thuật sơ bộ đánh anti nhé :D Hôm qua có gì chưa chu đáo mong ae thông cảm cho ae LT nhé. Hẹn gặp lại a trong 1 t.g gần ạ!!!

undefeated

Binh Nhất

A Thắng phải gặp e mới đc. Mọi ng đi LT mà ko qua VT chơi với e:(

dantoon

Trung Sỹ
Dũng ko chơi à?
mấy anh em ở LT đang ngang ngửa với thằng Thao Mãn thì phải chấp anh 5 quả rùi. hi hi

Trau_CoDoc

Trung Uý
Dũng ko chơi à?
mấy anh em ở LT đang ngang ngửa với thằng Thao Mãn thì phải chấp anh 5 quả rùi. hi hi

A Tuấn ah. Khỏe k a? Hôm đấy e làm chân phóng viên thôi. Vì em có nhiều cơ hội để giao lưu với đội HC nên nhường cho ae giao lưu ạ :D Lâu rồi k gặp dạo này a vẫn chơi đều chứ ạ. Hôm nào xuống HN thì alo e nhé. Đợt này e dựng trại dưới HN rồi.

Bình luận từ Facebook