HN_Thanh ly 2 đôi Kawasaki!

CoDBL

Trung Sỹ
Nhưng mà thôi, chúc bác thoatk may mắn. Cảm ơn bạn nick wikpt nhé. Huuu không được rồi, giầy đã bay. Mình có nhược điểm nên mang giày cổ cao mới được. Định nhích lên tý nhưng chưa kịp đã bay rồi. Thôi chờ dịp may mắn khác vậy

Tự chúc là sao hả bạn, chưa kịp thoát à? :D

Gúc phát ra ngay đôi này shop bán 520K thì phải.
Giờ di dỉ dì di cái gì cũng nên Gúc trước các bác ạ.

wikpt

Trung Uý
-E đã bán cho 1 bác đuôi đt 1977 rồi. Bán rẻ hơn các cụ trả giá, nhưng quan trọng là bác ấy đến tận nơi, trà đá, nói chuyện... thì bớt chút cũng chẳng sao. Các bác lười đi + trá giá thấp E xin lỗi không nhắn tin lại, mong các bác đừng giận. E nghĩ mua bán tiếc gì 1 cuộc điện thoại, nói chuyện giao lưu vài ba câu rồi mà cảm thấy ổn áp thì bán rẻ tí cũng được cho 2 bên vui vẻ. Chúc các bác trình bóng bàn ngày càng phát triển...
Bác chủ này thỏa mái này. Mình ở xa quá, chứ gần thì cũng thích gặp mặt nhau hơn, giao dịch cũng vui mà không thì trà chát chém gió cũng sướng. Còn điện thoại hay quăng gạch trên diễn đàn thì nó cũng có tý khác nhau, tùy thuộc vào nhu cầu, sự cần thiết phải không ạ? Mình nghĩ vấn đề là thích đến đâu chứ không phải là tiếc cuộc điện thoại. Thân.
Dù sao thì cũng chúc mừng bác chủ và bác ..1977

wikpt

Trung Uý
Tự chúc là sao hả bạn, chưa kịp thoát à? :D
Bạn ơi, hy vọng là không phải bạn vẫn lấy bụng ta suy ra bụng người khác nhé, mình tin là bạn vẫn tốt, chỉ có mỗi lần này thôi. Mình không biết đồng chí thoatk bạn nhé. Đây là bạn ấy định trích dẫn lời mình mà không dùng tính năng quote mà chỉ cope và paste. Thân.

CoDBL

Trung Sỹ
Bạn ơi, hy vọng là không phải bạn vẫn lấy bụng ta suy ra bụng người khác nhé, mình tin là bạn vẫn tốt, chỉ có mỗi lần này thôi. Mình không biết đồng chí thoatk bạn nhé. Đây là bạn ấy định trích dẫn lời mình mà không dùng tính năng quote mà chỉ cope và paste. Thân.

Ok.
Mình bị cái bệnh chục năm nay lân la forum, 4rum nào cũng tạo mấy cái clone rồi lúc mua lúc bán là vào tung vào hứng, mình xấu tính quá bạn nhỉ? :zingme55:

wikpt

Trung Uý
ừ, bạn tạo nick clone để tung hứng lúc mua bán thì mình cũng không dám khen là tốt được thật. Còn nick này có clone hay không thì mod check ip là biết ngay mà, phải không bạn?

Bình luận từ Facebook