hn-tq thanh lí tosios 98%

yeuvo_216

Thượng Sỹ
Đã bay.thanks

Last edited:

tosiosHD

Đại Tá
Vào 1 buổi tối muộn vô cùng rét mướt, khi mà đồng hồ điểm 22h nhưng chủ topic vẫn nhiệt tình alo cho mình hỏi về Tosios, hỏi về em nó như thế nào so với em này, em kia...? Mình cũng trả lời thẳng thắn rằng nó còn phụ thuộc vào cảm nhận của từng người, lối chơi của từng người, cách phối kết hợp combo của từng người...cho nên rất khó để đánh giá chính xác được. Và những hôm sau đó, chủ topic không hỏi thêm gì mình nữa. Hôm nay thấy topic này trên diễn đàn, mình đã hiểu điều gì đã xảy ra với chủ topic. Có lẽ rằng, chủ topic hợp với cốt...Super...sắp ra chăng???
Haha. Up cho thằng em!!!

Tosios

Đại Uý
up cho cây vợt hay. Qua bao nhiêu đời cốt định lại về với em nó. Nhưng giờ đã kiếm được em khác tương tự Tosios rồi nên tạm hài lòng không đổi cốt nữa. Chúc chủ thread nhanh bán được hàng.

archer

Đại Tá
up cho cây vợt hay. Qua bao nhiêu đời cốt định lại về với em nó. Nhưng giờ đã kiếm được em khác tương tự Tosios rồi nên tạm hài lòng không đổi cốt nữa. Chúc chủ thread nhanh bán được hàng.
Tương tự Tosios là cây gì thế bác

archer

Đại Tá
Bác chủ topic ơi cây này nặng bao nhiêu ạ, e cũng muốn thử bác cho e xin giá yêu vào 09022 66799 đc ko ạ? Thank bác :)

kiênconhb

Thượng Sỹ
+ Bạn này chắc đánh số bị dắt bàn phím nên đánh nhầm số 2400k thành 1400k đúng không? Chứ nếu quả thực bạn trả giá người ta thế này thì....ĐI RA CHỖ KHÁC CHƠI MAU!!!
Bác này hơi quá lời rồi.e và chủ thớt chơi với nhau thử hỏi vào trêu tí có ảnh hưởng xấu gì cho ai không ạ???????????

tosiosHD

Đại Tá
Bác này hơi quá lời rồi.e và chủ thớt chơi với nhau thử hỏi vào trêu tí có ảnh hưởng xấu gì cho ai không ạ???????????
+ Haha. Có trời mới biết bạn và chủ thớt chơi với nhau.
Thử hỏi bạn đang rao bán, có 1 người lạ mặt vào phát ngôn trả giá kiểu như vậy bạn nghĩ sao? Haha. Thực ra mình cũng biết và từng giao dịch với chủ thớt nên thấy bạn trả giá vậy mình có ý kiến thế thôi. Nếu đã là chơi với nhau thì bạn vào xin cũng được, mình ko bình luận. Haha.

Bình luận từ Facebook