HN-TQ: Bán Sigma II Euro mới mua được 2 ngày ^^

thuongtihar

Thượng Sỹ
Tình hình là đánh thử em Omega V thấy hợp quá nên quyết định cho em nó ra đi, mặt vợt em mới mua được 2 hôm, mặt sau dán keo sữa nên mạn phép xin không chụp vì ngại bóc ra dán vào. Tình trạng mới như thế nào các bác tự đánh giá cho nó khách quan nhé :)

Hình của em nó đây:

Giá em nó: 650K

Liện hệ: 0974003597

Xin cảm ơn!

Last edited:

tranvietanh

Trung Tá
Đến xem nếu nổi gai cho luôn :)):)):))

Đúng rồi, đặc tính mặt này là thế, kể cả mới dán, đánh vài đường bóng là trên mặt vợt xuất hiện những vết như nổi gai nhưng thực sự là không phải. Em mới mua mặt này, đánh được vài hôm nên em biết mà...
Nhưng mà mặt này có 1 đặc tính kỳ dị là mỗi lần bóc ra, dán lại thì mặt lại co vào với 1 diện tích tương đối. Thế nên mới đầu dán vừa Sadius, dán lại 3 lần nó hụt hẳn. Chắc em dán thêm 3 lần nữa nó hụt luôn cả Gergely Anpha ấy...

thuongtihar

Thượng Sỹ
Đúng rồi, đặc tính mặt này là thế, kể cả mới dán, đánh vài đường bóng là trên mặt vợt xuất hiện những vết như nổi gai nhưng thực sự là không phải. Em mới mua mặt này, đánh được vài hôm nên em biết mà...
Nhưng mà mặt này có 1 đặc tính kỳ dị là mỗi lần bóc ra, dán lại thì mặt lại co vào với 1 diện tích tương đối. Thế nên mới đầu dán vừa Sadius, dán lại 3 lần nó hụt hẳn. Chắc em dán thêm 3 lần nữa nó hụt luôn cả Gergely Anpha ấy...

Anh chơi 2 lớp keo sữa lên mặt và 1 lớp keo sữa lên cốt rồi nên chả bị làm sao cả vẫn đẹp nguyên như mới he he he

Bình luận từ Facebook