Hn-Tmb zlc đời đầu cần trao đổi Amultar>95%

duc82vn2000

Thượng Sỹ
Đã đổi lấy amul với một đồng chí bộ đội tính cách rất vui và vô tư.Cám ơn mọi người đã quan tâm.Close topic....!

Last edited:

duc82vn2000

Thượng Sỹ
Sau bao thời gian đổi từ Amul đến...rồi đến Tmb zlc đời đầu.Và giờ đây mình mới được tập cơ bản và cảm giác lại muốn dùng Amul có tốc độ cao.Ace nào có muốn thử cảm giác của Tmb zlc đời đầu thì trao đổi với mình.Có thể thương lượng về giá cả mình có thể bù thêm tiền.Mình xin nợ hình vì post bằng đt.
Mình xin bổ sung thông tin là cây này có nguồn gốc bác thinhnguyen

duc82vn2000

Thượng Sỹ
Đã có hình các bác nhé!Tmb zlc đời đầu chất lượng như hình.các bác cứ vào chém thoải mái...
[url=http://upanh.com/view/?id=evadenfkbho][img]http://i5.upanh.com/2013/0917/01//57514838.image1.jpeg[/url] [/IMG]

duc82vn2000

Thượng Sỹ
Hình mình chụp rõ thế mà.Cây này cán FL mà.Cạnh vẫn còn ngon, chủ trước vào lớp keo mỏng bảo vệ cạnh vợt thôi.Cán chưa vào keo.Tay cầm Tmb mình thấy sướng hơn Amul.Đó là theo cảm nhận của mình.Nếu bạn muốn thử cảm giác thì có thể trao đổi.

hungtv2002

Đại Tá
trao đổi thế nào pm inbox nhé....mình đang có cây zjk roài, cây này dự phòng thoai...hợp lý thì trao đổi....
Hình mình chụp rõ thế mà.Cây này cán FL mà.Cạnh vẫn còn ngon, chủ trước vào lớp keo mỏng bảo vệ cạnh vợt thôi.Cán chưa vào keo.Tay cầm Tmb mình thấy sướng hơn Amul.Đó là theo cảm nhận của mình.Nếu bạn muốn thử cảm giác thì có thể trao đổi.

Phuong_sardius

Đại Uý
Cây tmb ZLC này đã được bôi một lớp chống tước gỗ trên bề mặt thì phải.

Chắc chưa đâu anh,nếu có lớp chống tước gỗ thì chổ logo cánh bướm sẽ bóng lắm.Cây này đời đầu mà còn đẹp như vầy là khá hiếm.Up hộ ông anh 1 phát nhé!

duc82vn2000

Thượng Sỹ
Cây tmb ZLC này đã được bôi một lớp chống tước gỗ trên bề mặt thì phải.
Mình xin khẳng định là chưa có lớp keo chống tước gỗ.Mặt vợt vẫn nguyên bản chưa xử lý gì.Cạnh vợt có vào lớp keo mỏng bảo vệ.Chỉ cần dùng giấy giáp mịn tẩy đi là Ok.

duc82vn2000

Thượng Sỹ
Chắc chưa đâu anh,nếu có lớp chống tước gỗ thì chổ logo cánh bướm sẽ bóng lắm.Cây này đời đầu mà còn đẹp như vầy là khá hiếm.Up hộ ông anh 1 phát nhé!
Cảm ơn bạn Phương nhé........................................!
Cây của bạn bongphui đã bị tước gỗ, mình lại ưa hình thức chút bạn thông cảm nha.Cám ơn đã quan tâm !

Bình luận từ Facebook