HN - Tiếp tục tìm Sardius >90%

Duc_NM

Đại Tá
Mình nói thật là không khoái những cốt mà bị viết bút bi lên như này. Bác muốn bán nhanh thì ít ra bác cũng nên vệ sinh sạch sẽ 2 mặt cốt đi người ta mới rõ được chất lượng cốt của bác.

Duc_NM

Đại Tá
Quá đen cho bác. Bác nhờ e tìm mãi k có,hqua bác mua cây Pri mới thì hnay e có Sar bạc như mới,hix...
Uh chắc là a không có duyên với Sar, đi khắp HN tìm chọn cả mấy chục cây Sar mới tinh mà không ưng được cây nào, Sar mới ở VN giờ chất lượng có vẻ không được như trước.

giangcoikso

Đại Uý
Uh chắc là a không có duyên với Sar, đi khắp HN tìm chọn cả mấy chục cây Sar mới tinh mà không ưng được cây nào, Sar mới ở VN giờ chất lượng có vẻ không được như trước.
chac Bac duc fai tim 1 nam nua moi mua duoc, hjhj vi em thay con nao bac cung k..vua k biet chu yeu bac chon gia hay chon cot.

Duc_NM

Đại Tá
chac Bac duc fai tim 1 nam nua moi mua duoc, hjhj vi em thay con nao bac cung k..vua k biet chu yeu bac chon gia hay chon cot.
Giá thì cứ 2tr đổ xuống. Mà bác bán gì mà không vệ sinh mặt cốt đi, còn nguyên lớp keo dính trên bề mặt, bảo bác gửi lại hình thì bác bảo ngại chụp lại, thế thì ai mà mua bán với bác được. Giờ bác vẫn thắc mắc là sao cốt bác chưa có ai rước à, lý do vừa nêu rồi nhé ;)

giangcoikso

Đại Uý
em co cot day dau bac, inbox thang ban no ban nho vao dd tra loi ho noma vi em van theo doi dd thay bac hoi nhieu cho qua ma chua mua dc, con em dang co con nay

Bình luận từ Facebook