[HN] - Thanh lý Ten05 màu đỏ 99%

tipphono8x

Trung Uý
Như tiêu đề mình cần thanh lý 1 mút Ten05 màu đỏ, chất lượng 99%, kích thước vừa Gergely Alpha (148x155).
Mút nguồn Hoài Anh - mình mới nhận được hàng ship từ Nam ra sáng nay nhưng do mút hụt cốt mình nên muốn chuyển nhượng để lấy mút khác to hơn.
Mình mua giá 800k, nếu ai qua lấy mình để 750k. Hoặc mình có thể mang qua trực tiếp nếu tiện đường.
Mình chỉ giao dịch trực tiếp, ko ship (nếu ship mình đã gửi lại để Hoài Anh đổi miếng khác).
Hàng rất đẹp vì Hoài Anh chọn cho mình - mọi người có thể hỏi Hoài Anh cho yên tâm.
Hàng đã bay về tay chú Duệ ở Xa La - Chú nói mút đẹp như con mới chú mua 1tr350. :)
Mình tên Quỳnh - 1989 - 261A Quan Nhân, Thanh Xuân - 0978.887.104

Cảm ơn đã đọc bài!

Last edited:

tipphono8x

Trung Uý
Mặt dày 2.1 và kích thước thì mình đo thước tay, tối mình về sẽ đo lại cho chính xác. Nếu ở HN mọi người có thể thử xem vừa thì lấy, ko thì thôi. ^^
(Mút giờ đang để tại Xala) :D

Last edited:

cuongyb

Trung Uý
Mặt dày 2.1 và kích thước thì mình đo thước tay, tối mình về sẽ đo lại cho chính xác. Nếu ở HN mọi người có thể thử xem vừa thì lấy, ko thì thôi. ^^
(Mút giờ đang để tại Xala) :D

Chú đánh mặt H3 maket còn phù...???? Giờ cai nghiện được rồi hả Quỳnh....? Lâu ko thấy

tipphono8x

Trung Uý
Chú đánh mặt H3 maket còn phù...???? Giờ cai nghiện được rồi hả Quỳnh....? Lâu ko thấy
E chuyển sang chơi Ten05 cũng đc vài tháng rồi a ạ. Hi. Chơi mút Nhật cho nó ổn định, giờ quay lại đánh H3 ko đánh đc. :)
A lâu nay vẫn khỏe và chơi bóng tốt chứ?

Lên cho đứa E nào? Lâu rồi không gặp E dạo này chắc luyện công cao lắm rồi.
E đợt này tụt rồi a ạ. Hôm nào gặp lại là a biết ấy mà. Hehe.

cuongyb

Trung Uý
E chuyển sang chơi Ten05 cũng đc vài tháng rồi a ạ. Hi. Chơi mút Nhật cho nó ổn định, giờ quay lại đánh H3 ko đánh đc. :)
A lâu nay vẫn khỏe và chơi bóng tốt chứ?
Bác cũng đang cai nghiện nhưng thèm cái cảm giác bóng an toàn... quá lại tái nghiện huhuhuhhuuuu tốn sức tốn $ quá cu em ạ.....up cho tháng em ngoan nào...
giá KT 150x157 thì chú gửi luôn cho anh, đang cần mặt đỏ thay cho H3NTblu.....

Bình luận từ Facebook