HN-Thanh lý DHS Long 3 mới 100% giá 3 triệu

NHAN KB

Thượng Sỹ
khà..khà...hôm nay long 3 mình dán h3 nt thử thấy cũng ok , nhưng zhang jike alc mình dán tg3 neo tuned stiga extreme booster oánh xướng hơn ,tốc độ ầm ầm mà control cũng rất tốt ,giật xoáy hơn nhiều ,nghe tiếng bóng đôm đóp xướng cái lỗ tai.chưa dán thử sang hurricane long 3 không hiểu thế nào .(mút tuned đánh xướng hơn nhiều);)
==============
Nghe như thế này chứng tỏ anh vẫn ưng ZJK ALC hơn Long3 một tý phải không anh Thi.

NHAN KB

Thượng Sỹ
ngon quá đi mất, tiếc là e mới lấy e tmb zlc r ko e xúc cho bác ngay :3. Hay bán để xúc e kia của bác nhỉ :3
===========
Khánh à , không phải ai cũng được sở hữu một cây TMBZLC đẹp và giá mềm như của cháu đâu. Hóa ra cháu là Em LMC à , anh Cường gửi tin cho chú phấn khởi về cây này lắm.

bachikho

Đại Tá
khà..khà...hôm nay long 3 mình dán h3 nt thử thấy cũng ok , nhưng zhang jike alc mình dán tg3 neo tuned stiga extreme booster oánh xướng hơn ,tốc độ ầm ầm mà control cũng rất tốt ,giật xoáy hơn nhiều ,nghe tiếng bóng đôm đóp xướng cái lỗ tai.chưa dán thử sang hurricane long 3 không hiểu thế nào .(mút tuned đánh xướng hơn nhiều);)
chú đánh tune rùi là nghiện ngay, chơi nốt quả Life Expander đi chú, cái đó để tune topsheet, khiến mặt vợt bám bóng hơn nhiều (bám theo kiểu giật dễ lên hơn chứ ko phải kiểu dính bóng nhấc lên đâu)

Malong999

Trung Tá
===========
Khánh à , không phải ai cũng được sở hữu một cây TMBZLC đẹp và giá mềm như của cháu đâu. Hóa ra cháu là Em LMC à , anh Cường gửi tin cho chú phấn khởi về cây này lắm.[/quotea
vâng, cháu là e a ấy ạ, hì cháu ns vậy thôi chứ cây tmb zlc này đánh phê mà bác ^^. Cháu còn chơi dài và gắn bó vs n bác a

traicauvong_bg

Đại Tá
cốt này vẫn còn nhưng chủ nhân là mình :D nếu bạn thích thì chủ nhân của nó là bạn đấy ;)
Bac Thi co muon giao luu lai Long3 voi ZJK ALC xach tay ben Nhat ve ko. Chau co Long3 roi nhung muon them con nua de mot dan h3nt mot dan TG3 . Bac cung se co 2 e ZJK ALC mot dan voi h3nt mot dan voi TG3 tuned de thay doi cam giac va cam nhan h3 hay tg3 hay hon.dc ko Bac hjhj

traicauvong_bg

Đại Tá
ý kiến quá hay .như thế đỡ hỏng cảm giác đấy.cốt của bạn mới cũ ra sao? cốt của mình mới thử được khoảng 1g (hai ngày .)coi như 99,99% liên lạc với mình số dt dưới nhé.:):D
Cot cua chau. Con khoang 96 % thoi. Nhung no hay o cho la doi dau. Va nguon hang xach tay tu nhat ve. Van go rat dep.chau vao bang dien thoai nen ko thay dc sdt cua bac. Nen bac quan tam lien lac voi chau theo sdt 0919762228 chau ten Tuan o Bac Giang

Bình luận từ Facebook