HN. Cần tìm mua tosios cán ST

bongbanST

Trung Uý
Chào Bạn !
Minh đang đánh Tosi ST ,thật tình mình nói .mình có đánh qua 1 vài cốt Sahara ,Essteem ,Acoustic ,Sar....nhưng khi mình đánh Em Tosi này thì thấy mình thich Em này nhất .giật bóng xoáy rất khó chịu .trên đây là nhận xét cũa cá nhân mình .tuy nhiên còn tùy thuộc vào nhiều ......tks.

bruceleehs

Thượng Sỹ
He he. Lập hội đi các bác, em đang dùng em Tosios này được 10 ngày, cảm giác rất tốt. Thích nhất là cú giật bóng cực kỳ xoáy. Bác chủ thớt nên mua mới đi, Hỏa Châu giữa tháng 8 có hàng đó. Đợt trước em rao mãi cuối cùng năn nỉ hết lời mới lấy được của một bác ở diễn đàn. Tosios đã ít người chơi, cán St lại càng hiếm. Mà ai chơi cũng đánh giá cao con này, nên ít bán lại lắm.

toaduong

Binh Nhất
He he. Lập hội đi các bác, em đang dùng em Tosios này được 10 ngày, cảm giác rất tốt. Thích nhất là cú giật bóng cực kỳ xoáy. Bác chủ thớt nên mua mới đi, Hỏa Châu giữa tháng 8 có hàng đó. Đợt trước em rao mãi cuối cùng năn nỉ hết lời mới lấy được của một bác ở diễn đàn. Tosios đã ít người chơi, cán St lại càng hiếm. Mà ai chơi cũng đánh giá cao con này, nên ít bán lại lắm.
Sáng nay mình hỏi mấy chỗ mua mới đều nói hết hàng,
Bác nói đúng tìm mua con tosios khó thật, sáng nay điện hỏi mấy nơi mua mới đều báo hết hàng.

tosiosHD

Đại Tá
Sáng nay mình hỏi mấy chỗ mua mới đều nói hết hàng,

Bác nói đúng tìm mua con tosios khó thật, sáng nay điện hỏi mấy nơi mua mới đều báo hết hàng.
+ Vẫn còn đấy. Ai thích mua Tosios FL như trong avata với giá 3.2tr thì sẽ có ngay! haha

Bình luận từ Facebook