HN-Cần mua viscaria Fl >95%,combo Ten 64+ H3 càng tốt

Ttfan2012

Đại Tá
Chặng đường sẽ khó khăn đấy. Nếu không bán ngay trong tuần đầu thì sẽ mất một khoảng thời gian đủ dài để làm cho quả giật của cây Vis này bớt "hiền". Chúc bạn thuần hoá được cây Vis như mình ...đã làm được! Bia

ovtcharov

Thượng Sỹ
Chặng đường sẽ khó khăn đấy. Nếu không bán ngay trong tuần đầu thì sẽ mất một khoảng thời gian đủ dài để làm cho quả giật của cây Vis này bớt "hiền". Chúc bạn thuần hoá được cây Vis như mình ...đã làm được! Bia[/QUOT
Cảm giác của bạn về vis thế nào,tưởng vis hiền mà sao cần thuần hóa!

Ttfan2012

Đại Tá
Chặng đường sẽ khó khăn đấy. Nếu không bán ngay trong tuần đầu thì sẽ mất một khoảng thời gian đủ dài để làm cho quả giật của cây Vis này bớt "hiền". Chúc bạn thuần hoá được cây Vis như mình ...đã làm được! Bia[/QUOT
Cảm giác của bạn về vis thế nào,tưởng vis hiền mà sao cần thuần hóa!
:) cái "hiền" không thể điều chỉnh được lúc ban đầu đấy chính là vẻ ương ngạnh của Vis bạn à. Khoảng một tuần đầu chơi Vis mình giật ai cũng đỡ được và còn tấn công lại nữa. Điên hết cả người, nhiều lần cảm giác như mình là một đứa bé vô hại mà ai cũng bắt nạt được.;)

tuankhoai

Đại Tá
:) cái "hiền" không thể điều chỉnh được lúc ban đầu đấy chính là vẻ ương ngạnh của Vis bạn à. Khoảng một tuần đầu chơi Vis mình giật ai cũng đỡ được và còn tấn công lại nữa. Điên hết cả người, nhiều lần cảm giác như mình là một đứa bé vô hại mà ai cũng bắt nạt được.;)

hic.............anh Sơn review thế làm em lên cơn.......rùi:(

Tháng 10 này trường em đăng cai giải công đoàn Bộ công thương hứa hẹn sẽ lại được xem nhiều cao thủ đây.

Ttfan2012

Đại Tá
hic.............anh Sơn review thế làm em lên cơn.......rùi:(

Tháng 10 này trường em đăng cai giải công đoàn Bộ công thương hứa hẹn sẽ lại được xem nhiều cao thủ đây.[/QUOT

Nếu em thấy Hao 3 hợp với em thì Vis cũng có thể sẽ hợp với em đó. Anh nghe em review về Hao 3 và xem phong cách đánh của Wang Hao thì thấy có vẻ cũng khá tương đồng với Vis đó.Bia

tuankhoai

Đại Tá
vâng. thanks a, có lẽ cũng phải nuôi lấy 1 con "Lợn đất" làm 1 em vis đẹp mới đc:D

Long 3 của a đến đâu rùi:eek:

Ttfan2012

Đại Tá
vâng. thanks a, có lẽ cũng phải nuôi lấy 1 con "Lợn đất" làm 1 em vis đẹp mới đc:D

Long 3 của a đến đâu rùi:eek:

Đang đợi đứa em họ mang từ Thượng Hải về (nếu còn hàng và chưa bị các bác ở VN order hết trước đó). ;)

truchb

Binh Nhất
Vis cần sự ổn định cao, nhưng là 1 cốt vợt đánh rất hay, combo như ZJK là tuyệt nhất Uppp cho chủ thớt!

Bình luận từ Facebook