hn. cần mua cốt KTS Sieg hai tốc độ.

Thanh Trà

Moderator
Staff member
Cũng đang ngâm đây. Có điều cốt để thử thì chỉ thik 2nd thui, ngon thì mới quất cây mới

Cốt 2 tốc độ chỉ dành cho 1 vài lối chơi đặc thù trong số người sdụng gai dài thôi. Bạn chơi gai ngắn, cốt cứng phù hợp hơn. Trước đã thấy Dũng9 tư vấn đã chuẩn rồi mà:
Nếu bạn chơi gai công thì maplewood không hơn được zjk alc được, vì chơi gai tấn công đòi hỏi cốt phải carbon hoặc sợi tổng hợp carbon để tăng tốc độ và độ ổn định trên khắp bề mặt vợt ^^

Tại # này:
http://bongban.org/threads/chuyen-m...h-tai-dung-cuu-shop.18350/page-25#post-428487

HUNGTRINHHB

Đại Uý
còn một cây độc nhất thì mình mua
rồi.23h đi mua cốt .1h về đến nhà.công nhận là cây này đánh gai quá hay.dễ điều khiển mà lại tăng độ độc...cảm ơn chú dũng 9 nhé.có người trả mình 3tr minh không bao giờ bán.

hungtv2002

Đại Tá
cây kts sieg hai tốc độ.màu xanh nước biển...mình đang đánh bh gai supe block
Bác cho hỏi cây xanh nc biển với xanh lá cây khác gì nhau không?fh cây kts này cảm nhận thế nào? Và nếu so với fh zjk alc thì speed, control, spin thế nào bác?thanks

HUNGTRINHHB

Đại Uý
Bác cho hỏi cây xanh nc biển với xanh lá cây khác gì nhau không?fh cây kts này cảm nhận thế nào? Và nếu so với fh zjk alc thì speed, control, spin thế nào bác?thanks
mình mua ở Dũng cửu shop. Trước mình chơi amutart. Về cây kts sieg thì spin và control thì rất tốt gò xử lí giao bóng rất tốt.rất cảm giác. Rật moi thì xoáy thôi rồi..nhưng về speed thì kém hơn amutart môt chút vì mình đang chơi mặt cũ dán sang ten 05fx. Khả năng phải thay sang tên 05 thì sẽ ổn về tốc độ...fh chặn giật rất tốt bóng sang rất dị...

hungtv2002

Đại Tá
mình mua ở Dũng cửu shop. Trước mình chơi amutart. Về cây kts sieg thì spin và control thì rất tốt gò xử lí giao bóng rất tốt.rất cảm giác. Rật moi thì xoáy thôi rồi..nhưng về speed thì kém hơn amutart môt chút vì mình đang chơi mặt cũ dán sang ten 05fx. Khả năng phải thay sang tên 05 thì sẽ ổn về tốc độ...fh chặn giật rất tốt bóng sang rất dị...
E mún bít 2 màu xanh khác gì nhau và bác so sánh với zjk alc cơ....

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
còn một cây độc nhất thì mình mua
rồi.23h đi mua cốt .1h về đến nhà.công nhận là cây này đánh gai quá hay.dễ điều khiển mà lại tăng độ độc...cảm ơn chú dũng 9 nhé.có người trả mình 3tr minh không bao giờ bán.
Hi, tư vấn bác chơi hợp là ok rồi ^^ để hôm nào em còn kiếm bia ^^

Bình luận từ Facebook