HN- cần mua cốt giá tầm 1tr >90%

ng.hung

Binh Nhất
như tiêu đề em ở hà nội muốn mua cốt đánh bóng bàn, ai có cốt nào như trên để lại cho em với. Em sinh viên nên có gì mọi người chém nhẹ tay với ạ :zingme41:
MÌNH KHÔNG MUA CỐT NỮA, CẢM ƠN MỌI NGƯỜI ĐÃ QUAN TÂM

Last edited:

minhvip14

Trung Uý
như tiêu đề em ở hà nội muốn mua cốt đánh bóng bàn, ai có cốt nào như trên để lại cho em với. Em sinh viên nên có gì mọi người chém nhẹ tay với ạ :zingme41:

Bạn cần loại cốt như thế nào, có carbon hay thuần gỗ, bạn có mail không mình gửi ảnh cho bạn xem, thích thì ll nhé

vinhhnhb

Đại Uý
mình đang có 1 con nitaku acoutic ! ...! mình cũng sinh viên nên anh em có thể nc cho hợp lí ! mình ở cầu mai động! lh sddt chữ kí mình hoặc inbox nhé !

kienttgaet

Binh Nhất
Mình có cái Donic Ovtcharov Carbon Speed còn gần như mới, bạn thích thì để lại địa chỉ mail vào inbox mình gửi ảnh cho.

Last edited:

ng.hung

Binh Nhất
mình có chơi qua zetro quad một thời gian rồi bạn ak, mình ko biết có phải do cây mình nặng khác thường hay không, bạn thử lên mấy topic đánh giá cốt này ai cũng đánh giá nó nặng cả mà

minhvip14

Trung Uý
mình có chơi qua zetro quad một thời gian rồi bạn ak, mình ko biết có phải do cây mình nặng khác thường hay không, bạn thử lên mấy topic đánh giá cốt này ai cũng đánh giá nó nặng cả mà

Ok, không sao đâu, tại mình cầm thấy nhẹ mà, chúc bạn sớm mua được cốt theo ý muốn

Bình luận từ Facebook