[HN] Cần bán cốt vợt magic HINOKI!

Zinzin.90213

Binh Nhì
E cần bán cốt hinoki như trong hình. Hình thức vẫn mới khoảng 90%.
Bác nào quan tâm thì pm ạ. 0979.506.733. Có thể xem vợt ở HNoi or Vphuc.
Tặng hai mặt tầu một mặt dawei+ 729. Mặt 729 đỏ e mới thay đc tháng.
Giá ra đi cho e nó là 370k.

Attachments

160.8 KB · Đọc: 0
    240.6 KB · Đọc: 0
    206.5 KB · Đọc: 0
    201.5 KB · Đọc: 0
    245.2 KB · Đọc: 0
Last edited:

Zinzin.90213

Binh Nhì
Cốt ko sứt mẻ chứ chủ thớt, nick chủ thớt mới quá nhỉ?
sr bác máy e hết tiền. bác yên tâm đi. e cbi đi làm xa nên ko chơi đc nữa nên bán thôi chứ ko có lừa lọc gì ở đây đâu ạ. bác ở đâu ạ. nếu ở HN có thể xem vợt trực tiếp.

oldfox

Đại Tá
sr bác máy e hết tiền. bác yên tâm đi. e cbi đi làm xa nên ko chơi đc nữa nên bán thôi chứ ko có lừa lọc gì ở đây đâu ạ. bác ở đâu ạ. nếu ở HN có thể xem vợt trực tiếp.
Ặc, mình có nói chủ thớt lừa lọc lúc nào đâu, mình ở Thanh Hóa nên không đến tận nơi được, có lẽ phải nhờ thằng em đang làm ngoài đó thôi, mặt đỏ 729-2 hả bạn?

Zinzin.90213

Binh Nhì
Ặc, mình có nói chủ thớt lừa lọc lúc nào đâu, mình ở Thanh Hóa nên không đến tận nơi được, có lẽ phải nhờ thằng em đang làm ngoài đó thôi, mặt đỏ 729-2 hả bạn?
vâng. chuẩn r bác ạ. vợt còn mới. chỗ đầu vợt chỉ có một vết xước nhẹ thôi còn đâu nguyên bản ạ.
nếu bác muốn mua thì xem cốt sớm vì ít hôm nữa e đi làm xa r ạ.

oldfox

Đại Tá
vâng. chuẩn r bác ạ. vợt còn mới. chỗ đầu vợt chỉ có một vết xước nhẹ thôi còn đâu nguyên bản ạ.
nếu bác muốn mua thì xem cốt sớm vì ít hôm nữa e đi làm xa r ạ.
Ok, để mình hỏi xem thằng e mai có rảnh ko, nếu giao dịch ở HN thì ở địa chỉ nào và lúc nào thì bạn có mặt ở đó?

Zinzin.90213

Binh Nhì
Nếu e Bác rảnh thì sáng mai qua cầu giấy xem vợt ạ. Bác cứ bảo e bác ra đoạn gần chợ xanh ý ạ. Mà bác cứ hỏi e bác trc đi vì e thời gian rảnh nhiều ạ.

Bình luận từ Facebook