HN - Bán Michael Maze FL và một số mặt vợt

lion

Đại Tá
Chào các bác,

Em bán Michael Maze FL, tuy đã dùng rồi, có chút xây xước nhẹ nhưng hầu như không
ảnh hưởng gì đến tính năng, thẩm mỹ ạ. Phía trên chữ M có chút xước nhẹ nhưng đã
được xử lý khéo léo:
Update: Quyết định tặng ông chú cây này các bác ợ vì mua bán mất thời giờ, e lại bận.

Cụ thể thì nó đây:

Còn đây là mặt sau, nhìn vẫn còn rất sạch sẽ, cán FL chưa xây xước, ai nhìn cũng thấy
như em ;)

Mang cá OK, dán viền BTY 6mm vừa độ dày cốt, viền mới tinh tình tính tang ;)

Chỗ này hơi bị tí chút, nhưng khi đã dán viền BTY lên thì nhìn chả thấy gì, nhất là khi đã
dán mút vào, có sao nói vậy, các bác cứ xem thì biết:

Cuối cùng là cái giá, em xin 1.6Tr bao ship, em bận nên xin phép ưu tiên giao dịch trực
tiếp tại Hà Nội. Địa chỉ có thể giao dịch trực tiếp là khu Cao Đẳng Sư Phạm Hà Nội vào giờ
hành chính hoặc loanh quanh khu Ga Hà Nội từ 7 giờ tối trở đi. Số điện thoại của em là:
0904-627-927.

Ps: Về mấy mặt vợt thì xin cảm phiền các bác ghé thăm mục Mặt Vợt ạ, em có mô tả
rất chi tiết.

Cảm ơn các bác nhiều ạ,
Lion

Last edited:

lion

Đại Tá
E nhớ không nhầm thì đây là cây ưng ý của bác, sao bác lại bán đi thế ah? Giá tốt, up phụ bác.
Vâng, vẫn luôn là ưng ý, nhưng dạo này em bận quá không có thời gian
chơi nên để hay sưu tầm thì rất phí và vô duyên trong khi có nhiều bác
thích trải nghiệm, em thấy em phải có trách nhiệm chia sẻ cảm xúc với
các bác ạ ;)

lion

Đại Tá
ngày ấy và bây giờ, ko còn cảm giác xưa.
Cảm giác vẫn thế bác ạ, cái chuôi chắc chắn, đánh mãi mà không bẩn,
bạt thẳng, giật bóng cảm giác không nhanh như ZLC nhưng lại xoáy và
ổn hơn (chắc tại em giật khá hơn trước tí). Các tính năng khác thì em
không nói, vẫn như trước thôi.

tiachop

Thượng Tá
Vâng, vẫn luôn là ưng ý, nhưng dạo này em bận quá không có thời gian
chơi nên để hay sưu tầm thì rất phí và vô duyên trong khi có nhiều bác
thích trải nghiệm, em thấy em phải có trách nhiệm chia sẻ cảm xúc với
các bác ạ ;)
Cũng muốn thử em này nhưng bác ưu tiên giao dịch Hà Nội nên hơi khó cho em. Thôi cứ quăng tạm cục gạch phòng trường hợp bác không giao dịch trực tiếp.

lion

Đại Tá
Cũng muốn thử em này nhưng bác ưu tiên giao dịch Hà Nội nên hơi khó cho em. Thôi cứ quăng tạm cục gạch phòng trường hợp bác không giao dịch trực tiếp.
Em thì muốn nhanh chóng thôi, còn nếu bác thích thì em vẫn
quan hệ như bình thường mà.

QuangHD

Binh Nhì
Chào các bác,

Em bán Michael Maze FL, tuy đã dùng rồi, có chút xây xước nhẹ nhưng hầu như không
ảnh hưởng gì đến tính năng, thẩm mỹ ạ. Phía trên chữ M có chút xước nhẹ nhưng đã
được xử lý khéo léo:

Cụ thể thì nó đây:

Còn đây là mặt sau, nhìn vẫn còn rất sạch sẽ, cán FL chưa xây xước, ai nhìn cũng thấy
như em ;)

Chỗ này hơi bị tí chút, nhưng khi đã dán viền BTY lên thì nhìn chả thấy gì, nhất là khi đã

Cuối cùng là cái giá, em xin 1.6Tr bao ship, em bận nên xin phép ưu tiên giao dịch trực
tiếp tại Hà Nội. Địa chỉ có thể giao dịch trực tiếp là khu Cao Đẳng Sư Phạm Hà Nội vào giờ
hành chính hoặc loanh quanh khu Ga Hà Nội từ 7 giờ tối trở đi. Số điện thoại của em là:
0904-627-927.

Ps: Về mấy mặt vợt thì xin cảm phiền các bác ghé thăm mục Mặt Vợt ạ, em có mô tả
rất chi tiết.

Cảm ơn các bác nhiều ạ,
Lion

QuangHD

Binh Nhì
Chào các bác,
Bạn cho chút sự khác biệt giữa cây này vối Sadius?Thanks!

được xử lý khéo léo:

Cụ thể thì nó đây:

như em ;)

0904-627-927.

rất chi tiết.

Cảm ơn các bác nhiều ạ,
Lion

Bình luận từ Facebook