HN - Bán H3 NT lót cam 39 & H3 market 39

loiphong

Đại Tá
Còn 1 miếng đen mới, còn 64 đỏ ngày 22 về. Innerfore ZLC ko chơi được mút tầu nhé. Đánh mất sức dòng ZLC nói chung ko nên chơi mặt tầu.
Thank bác, tưởng đánh dc em cũng tâu một tàu một ten thư. Thôi thì đành cho đến khi thanh li hàng cái đa.

langngoi

Đại Tá
Innerfore ZLC thì em chưa chơi, nhưng Mizutani Jun cũng ZLC thì em dán H3 NT 40 độ đánh rồi, oánh ngon chả làm sao cả bác ah, em nghĩ đôi khi là thói quen thôi mà :) cứ cốt mỏng chút, hơi rung chút em nghĩ là táng được tất :D

bachikho

Đại Tá
chuẩn, cũng đừng lấy cảm nhận của người này áp đặt cho người khác, Lâm gai nó đánh carbon thuần với H3 có thấy kêu ca j đâu nhỉ???

docmaorg

Đại Tá
Innerfore ZLC thì em chưa chơi, nhưng Mizutani Jun cũng ZLC thì em dán H3 NT 40 độ đánh rồi, oánh ngon chả làm sao cả bác ah, em nghĩ đôi khi là thói quen thôi mà :) cứ cốt mỏng chút, hơi rung chút em nghĩ là táng được tất :D
Vấn đề là em đã cho nó ra đi và đánh cốt thuần gỗ để cảm nhận cái hay của mút tầu. Có thể mỗi người 1 thói quen có thể anh dùng từ hơi mạnh nhưng quả thực là những người dùng cốt ZLC + mút tầu mà đánh được số lượng chắc đếm trên đầu ngón tay quá. ;)

langngoi

Đại Tá
Vấn đề là em đã cho nó ra đi và đánh cốt thuần gỗ để cảm nhận cái hay của mút tầu. Có thể mỗi người 1 thói quen có thể anh dùng từ hơi mạnh nhưng quả thực là những người dùng cốt ZLC + mút tầu mà đánh được số lượng chắc đếm trên đầu ngón tay quá. ;)
Hi hi, mỗi thứ em muốn thử 1 tý chứ em ko dám nói hoặc so sánh cái nào hay hơn cái nào đâu anh. Vì với cá nhân em 1 cái cốt đánh và đến lúc cảm thấy nó quen thuộc em mất cỡ 4 đến 5 tháng rồi. Nhưng trong vài cái cốt em đã đánh với mặt tầu thì quả giật của với Mizutani Jun là bóng đi sát thủ nhất đấy bác ạ.

bachikho

Đại Tá
vẫn có người đánh amultart với tàu và bảo ngon đó thôi, mình đánh ko hợp ko có nghĩa người khác ko đánh đc, thế nên tụi mytt.net khi đưa cảm nhận của mình ko phán như dân VN mà bao h cũng có câu IMO...

Bình luận từ Facebook