Hình như Ovtcharov sử dụng mặt tầu

anhemoy

Đại Tá
Dẫn chứng thì bác cho xin cái link. Copy một vài đoạn ra từ đâu đó rồi để trong quote nghe... nguy hiểm quá!
bác copy dòng:
dima use use "Donic Dima Ultra Carbon" and tenergy 05 on both sides
paste lên Google là sẽ tự tìm cho bác. Ngay link đầu tiên là trang tabletennisdaily.co.uk....
chắc trang này là đủ uy tín rồi còn gì :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

D'Artagnan

Đại Uý
bác copy dòng:
dima use use "Donic Dima Ultra Carbon" and tenergy 05 on both sides
paste lên Google là sẽ tự tìm cho bác. Ngay link đầu tiên là trang tabletennisdaily.co.uk....
chắc trang này là đủ uy tín rồi còn gì :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D
Tất nhiên là mình biết nó ở đâu. Chẳng cần phải google. Hỏi cho vui thôi :). Mà cứ phải google để kiểm tra nguồn thì cũng mệt nhỉ :)

anhemoy

Đại Tá
Tất nhiên là mình biết nó ở đâu. Chẳng cần phải google. Hỏi cho vui thôi :). Mà cứ phải google để kiểm tra nguồn thì cũng mệt nhỉ :)
cái gì không biết thì tra Gu Gồ....biết rồi thì k cần tra, chưa biết thì chỉ việc gõ phím...nói chung cũng nhàn hạ thôi bác :D:D:D:D:D:D:D:D

xukaka

Đại Tá
Mình thấy 2 mặt ten 05 mà. Uh xem có xoay vợt. Mình nghĩ đó là kỹ sảo thôi. Mình đây giật bóng đôi khi cũng xoay ngược lại.

vietcan

Đại Tá
khả năng cao là dùng Grip-S của Tibha............trước đây Samsonov đã dùng...mấy ong Tàu khựa vãi đái ra quân vì con Grip-s của SAM đấy

long thủ

Đại Tá
Em xem qua các trang diễn đàn thế giới rồi, chưa ông nào đưa ra dẫn chứng cụ thể như ảnh chụp mà chỉ đoán thôi, cho nên chưa có cơ sở để khẳng định

Không phải là mặt tàu đâu,1 đổi mặt để bạt cho đỏ đấy mà, 2 là có sự khác nhau một ít về tính năng nãy của 2 mặt nên đổi mặt cho đối phương khó đõ hơn.

Long Regain

Binh Nhất
Nay tình cờ mình xem German Open 2014, Thấy Ovtcharov cứ xoay mặt vợt vụt bóng cao liên tục. Ko biết có phải anh này dùng mặt tầu không nhỉ.
Anh em nào có thông tin thử xác minh xem. Phải chăng đây là sự thay đổi của Đội tuyển bóng bàn Đức.

đúng là trong 4:33 thì có đổi mặt đen sang mặt đỏ để đập ? tức là sao nhỉ ???

nvdu574

Thượng Tá
đúng là trong 4:33 thì có đổi mặt đen sang mặt đỏ để đập ? tức là sao nhỉ ???
Chào các bác em thì có cách lý giải như thế này: khi bạt hay đập bóng lên cao khó ép bóng xuống, ép mạnh quá thì ruc lưới...
Nên xoay vợt chỉ là để chờ bóng xuống thấp hơn cho đỡ xoáy đập sẽ cho hiẹu suât cao hơn

tuankhoai

Đại Tá
có xoay, mà nó đánh 2 mặt 05 thật (tui có post hình vũ khí của tụi Đức rùi mà), giải thích chắc chỉ có 1 lí do là nó tune mặt trái dữ hơn nên khi đập xoay vợt cho bóng đi nhanh hơn chăng?
no chơi tàu đấy:p nó là mút tàu nhưng chế ngoại hình giống Ten, cốt nó của stiga nhưng chế cán Donic, đừng tin vào hình ảnh đúng ko bác:D

tuankhoai

Đại Tá
Chào các bác em thì có cách lý giải như thế này: khi bạt hay đập bóng lên cao khó ép bóng xuống, ép mạnh quá thì ruc lưới...
Nên xoay vợt chỉ là để chờ bóng xuống thấp hơn cho đỡ xoáy đập sẽ cho hiẹu suât cao hơn
hoàn toàn có ní í í í

Bình luận từ Facebook