Hình ảnh vũ khí của ae CLB mặt Tầu

Duc_NM

Đại Tá
chơi mặt tàu mà cứ kêu xịt thì chắc ko hợp với tàu đạo rùi, dân chơi tàu ko sợ xịt mà chỉ cần xoáy thôi
thật ra dân mình mới thích kiểu càng dính càng tốt chứ mặt tàu chỉ nên đánh kiểu dính vừa thôi sẽ vẫn đảm bảo được tốc độ (tầm TG3 là ok)
Em thấy cái xịt xịt nó hay đấy chứ => hợp mặt Tàu :zingme21:

BAC SUP

Đại Tá
30k 1 em thân dao mổ, 6k thêm 4 lưỡi dao dùng cả năm. Đặc điểm dao mổ có thân dao tì vào thành cốt ko lo lưỡi dao cắt vào cốt , mà vết cắt lúc nào cũng cách cốt khoảng 1mm rất đẹp.

chú mình mua dao này ở chỗ nào đấy? mình tìm mà không thấy.

songphaisock

Trung Tá
Bác lấy con dao lam mới tinh rồi kê vào cắt khoảng 2-3 lần là đẹp luôn(như avatar của e,hí hí).e cũng đánh TG3+Malin YEO cán dọc

Giờ thì ngon lành rồi bác. TG3 đánh nhàn hơn H3 nên em cũng mới chuyển sang TG3. BH của bác Sriver đánh hay không nhỉ, hôm trc em cũng định thử nhưng chưa có dịp

Proximang

Đại Uý
MỜi các bác xem mút tuyển HK thải ra nè ( Ter+ H3 ) ... :zingme3: :zingme3::zingme3::zingme3::zingme3:

:zingme14::zingme14::zingme14: chỗ này xài chắc cả vài năm mới hết.

Last edited:

Proximang

Đại Uý
vãi, bác lấy info nguồn đâu vậy, nhìn thèm kinh

>>> Các bác cứ bảo hệ A với B với C , Theo em thấy thì mút tuyển vẫn là mút tuyển , cả một đống mút này chắc không thể giả được . :zingme21: :zingme21: :zingme21: :zingme21: :zingme21: :zingme21:

Last edited:

trin_hoa_an

Trung Uý

Bình luận từ Facebook