Hình ảnh vũ khí của ae CLB mặt Tầu

fangaoning

Thượng Sỹ
Mới sắm được em này chuẩn bị cho mùa giải mới. Khoe hàng cùng anh em :)

Miếng này ngon đấy, trước kia Gao Ning cũng tặng mình miếng này nhưng là phiên bản Quốc gia. Nó khác ở chỗ là không co mộc đỏ và dãy số ở trên là 9 chữ số chứ không phải 8 như phiến bản này.

Mình còn 1 miếng giống thế này nhưng H2 Pro Nittaku còn rất ngon (90%). Giang có lấy sơ cua không?
http://bongban.org/forum/showthread...Nittaku-H3-Pro-Blue-41-độ?p=185009#post185009

golden_fish

Binh Nhất
Miếng này ngon đấy, trước kia Gao Ning cũng tặng mình miếng này nhưng là phiên bản Quốc gia. Nó khác ở chỗ là không co mộc đỏ và dãy số ở trên là 9 chữ số chứ không phải 8 như phiến bản này.

Mình còn 1 miếng giống thế này nhưng H2 Pro Nittaku còn rất ngon (90%). Giang có lấy sơ cua không?
http://bongban.org/forum/showthread...Nittaku-H3-Pro-Blue-41-độ?p=185009#post185009

Mình cũng có dự phòng vài em rồi Dũng. Hôm nào ra Duy Hưng làm trận ngồi bia.:D

HungGL

Đại Tá

Yeah! Anh Vô danh đã trở lại!.....

tuankhoai

Đại Tá
Trông cái cán này có vẻ vừa tay mình hơn rồi đấy. :). Mỗi tội màu xanh của cán đậm hơn một chút nữa thì hoàn hoản. :rolleyes:

cán trước Long 2 hơi nhỏ với tay của anh thì phải, đây là hàng mẫu lên nó quá hoàn hảo trong từng chi tiếtthèm Bia

trungsay

Thượng Sỹ
Không có gì thay đổi, đầu tuần sau em Long III sẽ có mặt ở VN, theo phong cách của Tinhte.vn có lẽ mình cũng làm bài 'Trên tay Long III'. hi

Ttfan2012

Đại Tá
cán trước Long 2 hơi nhỏ với tay của anh thì phải, đây là hàng mẫu lên nó quá hoàn hảo trong từng chi tiếtthèm Bia

Thú thật đánh cây Clipper CR Pro anh thấy cũng khá giống Long II (mà cán cầm lại hay hơn nhiều). Không biết Long III có ưu điểm gì hơn nữa không ngoài cán cầm Tuấn à. :confused:

tuankhoai

Đại Tá
Thú thật đánh cây Clipper CR Pro anh thấy cũng khá giống Long II (mà cán cầm lại hay hơn nhiều). Không biết Long III có ưu điểm gì hơn nữa không ngoài cán cầm Tuấn à. :confused:

[/url]

em up lại cây CR PRo của em a sẽ thấy là cây này rất đẹp, e thấy cây đó là cây đẹp nhất về hình thức. mà a đã cầm nó rồi a so sanh vân gỗ + các chi tiết xem với cây của a nhé.

Hiếm có 1 cây stiga nào mà phần mài ở đít cán được đều và tròn như thế (thường cái phần mài ở cạnh đít của cán stiga mài rất nhếu nháo), phần mài ở chỗ để tay của mang cá của cây này cũng khá đẹp, cộng với các cạnh rất nhẵn và phẳng. mỗi tội cho đi rồi thấy tiếc đứt ruột:(

Last edited:

Ttfan2012

Đại Tá
Cây này đúng là vân gỗ rất đẹp. Hiện giờ một anh ở cùng cơ quan anh đang đánh và rất thích cây này (sau một hồi dán vợt vật vã nhưng bi giờ thì o.k lắm rồi). Còn cây của anh vân gỗ cũng khá đẹp (anh đã chọn) nhưng không được đẹp bằng cây này em à.

tuankhoai

Đại Tá
Không có gì thay đổi, đầu tuần sau em Long III sẽ có mặt ở VN, theo phong cách của Tinhte.vn có lẽ mình cũng làm bài 'Trên tay Long III'. hi

babs làm con rồi review cho a e mặt tầu tham khảo:eek: giá em này cũng như Long 2 nhưng đây là con hàng đầu tiên chắc bác Trung ko lỡ cho em nó đứng bằng Long 2 đâu nhỉ:D

Ttfan2012

Đại Tá
babs làm con rồi review cho a e mặt tầu tham khảo:eek: giá em này cũng như Long 2 nhưng đây là con hàng đầu tiên chắc bác Trung ko lỡ cho em nó đứng bằng Long 2 đâu nhỉ:D
Có lẽ trong các vận động viên bóng bàn Top ten thế giới, Ma Long có vợt với giá đắt nhất đấy nhỉ. :)

tuankhoai

Đại Tá
Đắt phải kể đến Timoboll Limitted chứ bác, Long III thì cũng tầm 3,5tr chứ bao nhiêu.

hi vọng Long 3 là Koto nhưng xem ra 99% là LimBa. koto thì tuyệt, cũng cố vậy.:eek: đang thoả mãn với Hào 3 rùi có mua Long 3 chắc cũng để sưu tập:p

Bình luận từ Facebook