Hình ảnh vũ khí chiến đấu của các chiến binh

meoluoitmb

Đại Tá
đây là hình ảnh những vũ khí của các chiến binh của CLB Cưú Hỏa Cẩm Phả. Nêú hôm nay anh em đi đâỳ đủ thì hiện nay Cưú Hỏa Cẩm Phả đang có 14 cái amutart, 13 cái FL và 01 cái SI; cùng Jike superZLC; 03 timoboll ZLC và sardius, tuy nhiên hôm nay sẽ là live show amutart cơí vedess là Super ZLC.

Last edited:

delpiero104

Thiếu Uý
Oh đánh với GA3 cũng o.k lắm mà. Anh sau này không đánh được mặt H3 nữa (tuổi cao sức yếu) thì sẽ chuyển sang GA3 hoặc Ten 05 thôi em à. :zingme22:
Em nghĩ cốt này đánh với mặt ten 05 hoặc Ten 05 fx đều hợp, giật bóng êm và ngọt lắm.

docmaorg

Đại Tá
Đây là bộ ảnh của bác NTBB chụp từ hồi xưa. Khi đó friendship còn chưa bít gì về cốt vợt + mặt vợt. Vào box vũ khí chiến đấu vớ được những bài viết vs hình ảnh vũ khí của bác NTBB nên đã copy về để ngắm hihi. Nay xin được gửi lại bác NTBB; chúc bác luôn khỏe, chơi bb hay và sưu tầm được nhiều vũ khí mới.

Nếu ko nhầm thì e nhận ra anh frendship, có nhất thiết phải dùng nick khác không anh. Nhưng dù sao đam mê với BB và diễn đàn này anh luôn là ở top đầu đấy.

tuankhoai

Đại Tá
Mấy cây cốt củi khô post lại, có nhạc nền thêm phần phấn khích :zingme21:

[video=youtube;DrKjSpHhKT4]http://www.youtube.com/watch?v=DrKjSpHhKT4[/video]

NTBB

Super Moderators
Topic hình ảnh vũ khí thì phải là hàng dùng rồi chứ bác :zingme14:

Làm vài tấm combo mới của em :zingme5:

Cái mặt Saviga này chắc là xoáy lắm đây !!!
Còn cái mặt gai 388C-1 nhìn thấy ... quen quen !!!

Combo này hôm rồi chinh chiến Đàlạt Open 2013 phải không Việt ?

MaiXuanViet

Moderator
Cái mặt Saviga này chắc là xoáy lắm đây !!!
Còn cái mặt gai 388C-1 nhìn thấy ... quen quen !!!

Combo này hôm rồi chinh chiến Đàlạt Open 2013 phải không Việt ?

Hihi cái mặt gai 388C-1 đó cháu đã bóc ra và thay topsheet mới vì topsheet cũ cháu bắn trái gẫy hết vài cái gai mất rồi.hix. Combo này sau khi đi Đà Lạt về cháu mới dán vì trước đó cho người bạn mượn cây Ruby.^^

Ttfan2012

Đại Tá
Nhân tiện mới tìm ra combo tối ưu hơn cho cây Zhang Jike ALC của mình và thử nghiệm cây kiếm mới của Leoviz (Garnet KC) xin chia sẻ với anh em hình ảnh của 02 cây kiếm với hai combo kèm theo:

1. Zhang Jike ALC FL với FH: H3 Neo Pro Blue và BH: Tenergy 05 FX:

2. Garnet KC FL với FH: Leoviz X6 medium và BH: Acuda S2:

Last edited:

docmaorg

Đại Tá
Trước cũng có miếng Neo Pro Blue mua của Hỏa Châu sau đổi cho 1 bác chuyên phá mút, mình đánh mãi ko sao bác ý táng 2 tuần bay miếng mút tiếc hùi hụi.

Ttfan2012

Đại Tá
Trước cũng có miếng Neo Pro Blue mua của Hỏa Châu sau đổi cho 1 bác chuyên phá mút, mình đánh mãi ko sao bác ý táng 2 tuần bay miếng mút tiếc hùi hụi.

Thế thì bác đó nội công thâm hậu thật đấy. Mình có miếng này đánh gần một năm vẫn OK. :zingme71:

Bình luận từ Facebook