Hình Ảnh Thông Tin Liên Quân IN TIẾN THUẬN - TOÀN CẦU VÀNG Tham Gia HCM PREMIERSHIP

RedAppleVII

Binh Nhất
Hot Boy nổi loạn Hiếu Phan Thiết hết nổi loạn được vì đã đuối sức trong tháng ăn chơi mà bầu HUY làm chủ xị

Sao dạo này yếu quá ta giựt hoài mà kg được

Đành chấp nhận ngồi ngoài xem anh em đánh
mấy anh để ý thằng Hiếu PT mà bữa nào tóc của nó dựng đứng lên thì mới cho nó đánh trên nge..còn bữa nào tóc nó xẹp xẹp là nó đang xìu á.. đánh hok sung đâu..hehe

Last edited:

sahara68

Binh Nhì
Sau 1 tháng quậy tưng bừng Bầu Huy đã trở về.....

Buồn quá mấy ngày rồi chưa được quậy

rụt rè nhìn lén vợ

Last edited:

siêu xayda

Binh Nhì
hình ảnh đẹp quá... tuần vừa rồi có vẻ e hơi đuối vì phải đi bảo kê cho ông bầu... nhưng tuần này super xayda sẽ xuất hiện lại với kamejoko tuyệt đỉnh... a e liên quân hãy đón chờ nhé... :)))

siêu xayda

Binh Nhì
mấy anh để ý thằng Hiếu PT mà bữa nào tóc của nó dựng đứng lên thì mới cho nó đánh trên nge..còn bữa nào tóc nó xẹp xẹp là nó đang xìu á.. đánh hok sung đâu..hehe

chú đừng có điêu nhé... cuối tuần này chú làm cadic xuống hổ trợ cho a nào... :))

Drhongson

Đại Tá

Hảo thủ TRIẾT gai , trước khi lấy vợ vô cùng bảnh tỏng , đẹp trai phong độ.
Sau chủ nhật tới hổng být sẽ ra sao ?

Nexysahara

Trung Sỹ
chương trình là từ đây giới hạn sẽ thực hiện kakaka, tinh thần thể thao nâng cao, vừa chui rèn được mấy thanh kiếm báu, không biết có chém sắt như bùn kg nữa,let's go

Nexysahara

Trung Sỹ
Hic,anh em có ai online thi trỰc chỈ bẢo viỆt- nguyỄn thái bỈnh quẬn tânbinh bẦu thuẬn Đang luyỆn hẤp tinh ĐẠi beer cùng cƯỜng euro,hic hic . Tu mau kẺo trỄ

Nexysahara

Trung Sỹ
mấy anh để ý thằng hiếu pt mà bữa nào tóc của nó dựng đứng lên thì mới cho nó đánh trên nge..còn bữa nào tóc nó xẹp xẹp là nó đang xìu á.. đánh hok sung đâu..hehe

em nói anh mỚi ĐỂ ý, Ừa Đúng rùi Đó em, nhƯng anh thẤy em cŨng giỐng nó lẮm Đó danh.kakakakaka anh muỐn Đi cao nguyên qua

RedAppleVII

Binh Nhất
em nói anh mỚi ĐỂ ý, Ừa Đúng rùi Đó em, nhƯng anh thẤy em cŨng giỐng nó lẮm Đó danh.kakakakaka anh muỐn Đi cao nguyên qua
e thấy có giống nó chổ nào đâu a, chắc hôm đánh với HHT đi ra khỏi nhà nó quên thắp nhang nên nó hok dám xin đánh trên á a Huy :cool:..cao nguyên là đi chơi hay đánh bóng bàn a? 11 12/8 có cái giải các clb tỉnh Lâm Đồng mở rộng á a.. mà cái giải này nó cùi lắm nên.....e hok có ý kiến..hehe

siêu xayda

Binh Nhì
e thấy có giống nó chổ nào đâu a, chắc hôm đánh với HHT đi ra khỏi nhà nó quên thắp nhang nên nó hok dám xin đánh trên á a Huy :cool:..cao nguyên là đi chơi hay đánh bóng bàn a? 11 12/8 có cái giải các clb tỉnh Lâm Đồng mở rộng á a.. mà cái giải này nó cùi lắm nên.....e hok có ý kiến..hehe
chú mày ngủ nhà a 1 đêm mà tiết lộ tùm lum hết như dzậy sao linh được... ko cho chú wa nhà a ngủ nữa...

Bình luận từ Facebook