HCM_Cần thanh lý cốt STIGAR CC7 còn rất mới

mika9967

Trung Sỹ
Mặt cc7 này so với ebenhold róewood 7 thế nào hả bạn, anh em nào đã từng chọi 2 dòng trên, xin cho mika chút review nhe, thks.

meoluoitmb

Đại Tá
Em này công nhận còn mới, ngon thật, mình cũng nghe anh ở CLB ca ngợi em này, Múc đi anh em, up giúp bác chủ thớt nhanh chia tay e nó

ngocanhk36cntt

Trung Uý
Mặt cc7 này so với ebenhold róewood 7 thế nào hả bạn, anh em nào đã từng chọi 2 dòng trên, xin cho mika chút review nhe, thks.

Em thì kết em ebenhold róewood 7 em cc7 này từ hình thức tới chất liệu. mà tốt độ thì em thấy như em ebenhold róewood 7 vẫn ổn hơn thì phải :)

fanwanghao

Đại Uý
Cốt cc7 và rose wood thì mình thích cảm giác của cc7 hơn còn rose thì hình thức đẹp cũng có cảm giác riêng nhưng ko bằng

thanh dai ca77

Đại Tá
CC7 mình đã đánh hơn 1 năm, Nếu bạn chỉ chơi mặt châu âu và nhật thì chơi CC7 đi, cây này tốc độ rất tốt nhưng cảm giác và độ kiểm soát không hề kém, điều đặc biệt là em này có đọ vọt cao lắm, còn nếu bạn chơi mặt tàu H3 thì Rosewoord sẽ hay hơn!
CC7 mà dán 2 mặt Palio Blit'z 2010 vào FH và BH đánh rất hay, âm thanh nghe nổ đã lắm!!!

Last edited:

NHAN KB

Thượng Sỹ

Nếu chú để ý kỹ thì vẫn còn vết tích của cái tem 7 màu đã được bóc ra...
.
=============
Nếu Văn đã nhìn được kỹ và khẳng định thì mình trả 1800k ( bạn bao ship )vì mình đã lấy 2 cây tương tự thế này từ TP HCM ra ( Văn biết), đồng thời chủ thớt cho chính xác trọng lượng cây này. Một lần cuối , Nhân.

jaypark

Trung Sỹ
.
=============
Nếu Văn đã nhìn được kỹ và khẳng định thì mình trả 1800k ( bạn bao ship )vì mình đã lấy 2 cây tương tự thế này từ TP HCM ra ( Văn biết), đồng thời chủ thớt cho chính xác trọng lượng cây này. Một lần cuối , Nhân.

chú nhân đánh sao muốn tìm em Besty mà chú,lại bỏ em nó rồi hả chú

NHAN KB

Thượng Sỹ
chú nhân đánh sao muốn tìm em Besty mà chú,lại bỏ em nó rồi hả chú
.
==========
Cám ơn cháu, muốn, muốn lắm . Nhưng được cháu thông tin có 2 loại - trông như nhau mà chênh nhau tới 600k mà chú nản quá ( không rõ thế nào cho cây mình thích ). Xin lỗi chủ Topic và Úo cho cháu Thethao bán được hàng, cốt nhanh gặp bạn hiền.

crystalcandy

Binh Nhì
Các bác xúc em nó về hộ anh ấy đi, cốt cc7 này còn ngon, hàng chính hãng, em đã coi kỹ rồi. CÓ điều anh Luật nên fix giá xuống tí đi cho mấy bác lấy em nó lẹ.Về độ nảy, cảm giác các bác đã comment hết rồi nên em ko nói về nó nữa hjhj. Anh Văn, hum bữa nhờ anh cho số chú Hùng, tụi em đã tìm tơi nơi và dô keo vợt, công nhận anh cũng đi xa ghê để dô keo vợt.ak, chân thành cám ơn anh Văn nha

Bình luận từ Facebook