HCM-TQ: Cần mua Sar tem lùn với giá 8tr.

tuannn

Đại Uý
Như tiêu đề E cần mua 1 cây Sar tem lùn với giá 8 triệu. Bác nào có nhu cầu cần chuyển nhượng thì cho E 500 hình vào inbox hoặc email Tuannn@KLS.vn . Cây nào vừa ý E sẽ trực tiếp liên lạc lại với các bác để giao dịch. Mong các bác ko post hình hoặc đưa giá vào topic này tránh bị ném đá hay làm phiền.

Cám ơn mọi người đã quan tâm.

tranvietanh

Trung Tá
Bom tấn rồi...............................
Up để bác mau tìm được kiếm như ý. Triều Tiên máu thế mà chỉ dám phang 6 quả tên lửa, bác làm phát 8 quả thì đúng là vô đối thèm Bia

tuannn

Đại Uý
Up để bác mau tìm được kiếm như ý. Triều Tiên máu thế mà chỉ dám phang 6 quả tên lửa, bác làm phát 8 quả thì đúng là vô đối thèm Bia

Cũng là sở thích dự trữ bom thôi bác ah. Thấy hay nên mua đánh dần, E hôm trước cũng mua đc 1 cây của bác ở Hải Dương rồi nhưng vẫn thích làm thêm 1, 1 vài em nữa.

thinhnguyen

Đại Tá

......
Làm động lòng quá nhưng ngày xưa minh mua cây sar này la cũng hơn 2chỉ vàng rồi. Giờ mà 8tr cũng chưa được 2 chỉ vàng.

tuannn

Đại Uý
......
Làm động lòng quá nhưng ngày xưa minh mua cây sar này la cũng hơn 2chỉ vàng rồi. Giờ mà 8tr cũng chưa được 2 chỉ vàng.

Vậy đề nghị bác đưa em nó tới tiệm vàng để lấy lại 2 chỉ..."tay" nhé. (nói chơi với bác chút).

keobo

Binh Nhất
như tiêu đề e cần mua 1 cây sar tem lùn với giá 8 triệu. Bác nào có nhu cầu cần chuyển nhượng thì cho e 500 hình vào inbox hoặc email tuannn@kls.vn . Cây nào vừa ý e sẽ trực tiếp liên lạc lại với các bác để giao dịch. Mong các bác ko post hình hoặc đưa giá vào topic này tránh bị ném đá hay làm phiền.

Cám ơn mọi người đã quan tâm.

e co 1 cay ko so con ngl lam ong anh co fang ko

tuannn

Đại Uý
Hiện tại đã có 1 số các bác gửi mail hình ảnh và giá cho E rồi. E sẽ chờ thêm tới cuối tuần sau nữa rồi trả lời lại các bác.
Mong các bác đã gửi mail thông cảm.

kater

Thượng Sỹ
Hiện tại đã có 1 số các bác gửi mail hình ảnh và giá cho E rồi. E sẽ chờ thêm tới cuối tuần sau nữa rồi trả lời lại các bác.
Mong các bác đã gửi mail thông cảm.

Píc này mang tính chất Pr và Marketing cho tem lùn quá. Có nhiều người bán thì bác múc thôiBia

Bình luận từ Facebook