[HCM-TQ] : Cần mua Hexer Duro , Target 45

lehuy2507

Đại Tá
Em ơi! Duro của anh cất tủ mấy hôm, giờ tự dưng co lại nhiều lắm. Trước khi cất tủ, nó vẫn vừa Tosios. Giờ cất tủ 2 tuần, blitz2010 thì vẫn ngon và vừa, Duro thì co 1-2mm rồi em ạ!
Hexer Duro ma co lai la mat nay gan het han roi day . Anh thanh ly nhanh di , ko la de qua Tet no tu tieu huy do . Anh cung biet dieu nay ma phai ko ;)

Cho_Ba_Ren

Trung Sỹ
Chú gãi đúng chỗ ngứa rồi. Anh đang có 1 Duro màu đỏ, Blitz 2010 màu đen cực mới, kích thước cực chuẩn, thậm chí còn chuẩn không phải chỉnh. Chú thích em nào anh nhường lại cho? Hình thì để đến trưa anh về chụp cho chú xem. Nhưng nhớ là anh bán đắt đấy, không bán rẻ như chú vẫn bán đâu. Vì anh mua mút về để chơi, còn chú mua mút về trải nghiệm? Nó khác nhau đấy. Chú hiểu ý anh không? Haha. Anh phải dọa chú ngay từ đầu luôn!
Anh con hai mieng nay kh ?neu con anh de lai cho em di

tosiosHD

Đại Tá
Khong anh oi em o sai gon dang can tim mat blitz 2010 mau den .anh co thi de lai cho em
+ Vậy à? Bạn có số đt ở trên đặt gạch Duro rồi. Blitz2010 màu đen thì vẫn còn, dán thừa Tosios, mới 98-99%, vì mới chơi vài buổi thôi, đánh BH mà. Gía bán cao đấy, Bạn mua được ko? Haha.

o3ma

Đại Tá
+ Vậy à? Bạn có số đt ở trên đặt gạch Duro rồi. Blitz2010 màu đen thì vẫn còn, dán thừa Tosios, mới 98-99%, vì mới chơi vài buổi thôi, đánh BH mà. Gía bán cao đấy, Bạn mua được ko? Haha.
Vậy mà hôm trước hỏi thì ko thấy trả lời tưởng ko bán nhưng rồi lại bán.

Cho_Ba_Ren

Trung Sỹ
Anh cho biet gia luon di.u ma cho hoi anh o dau vay

tosiosHD

Đại Tá
Trong Topic này cần mua , mà Anh vẫn bán được mặt vợt . Quả là có tài :):):)
+ Haha. Tại chú cần mua với giá rẻ mà. Mặt của anh đang dùng để chơi thì giá ko thể rẻ, nên ko dám bán cho chú. Vì bán cho chú nhỡ ko rẻ, chú lại ko vui. Thôi thì bán đắt cho người khác vậy, như thế anh vui, người ta hài lòng chấp nhận được, và chú cũng ko vấn đề gì!

Bình luận từ Facebook