HCM-Thủ Đức:[Mua sữa cho con] Giải tán hết combo XIOM Zetro Quad - Sigma - CabliraSou

BeNa

Binh Nhất
Hàng đã về đến tay các bác theo đúng thứ tự đặt gạch. Em xin lỗi một số bác gọi điện để giao dịch, vì em đã nhận gạch nên không thể phá gạch được.

Một lần nữa cám ơn các anh chị em đã quan tâm. Hi vọng có dịp giao lưu.

Xin mod close topic - tks
============================

haiii, nói ra thiệt là đau lòng quá đi, không còn thời gian chơi bb vì phải chăm con, chăm vợ nên em giải tán luôn combo em đang chơi bao gồm:

- Blade Xiom Zetro Quad- 900k: các bác xem hình đoán tình trạng; mua sao để vậy, không vào keo, không mài dũa, vết dơ đen đen là do em dán keo sữa nên bị trây ra, làm biếng chùi, chỉ cần 5 phút vệ sinh nhẹ là em nó trắng tinh, không trầy trụa gì hết, mới chơi duoc chắc 2,3 tháng gì đó, còn box lun.

-
-
-
-
-
-
-

- Mút XIOM Sigma - đã ra đi, dán vừa cốt ở trên, chỉ mới dán 1 lần = keo sữa
-
-
-

- Mút Stiga Cablira Sound - đã về nhà mới, Mút hơi mẻ rìa, đánh vẫn còn kêu đã lắm :d, quên chụp hình toàn cảnh và mặt sau, tối em bổ sung sau
-

Vì em ít mua bán nên các bác thông cảm giá trên FIXED nhé, kẻo các bác lại mất thời gian gọi điện SMS trả giá.
Mua cả bộ em KM miếng Stiga Cablira

Vì gần đây giao dịch trên diễn đàn có vẻ ko được tin tưởng cho lắm nên các bác thông cảm em chỉ giao dịch trực tiếp thôi, không ship! Bác nào quan tâm gặp em (tên Dũng) ở:

- Giờ hành chính : 366 Nguyễn Trãi P8.Q5, Cty CSC (có cafe)
- Ngoài giờ: CLB của Tí Long, Thủ Đức (gọi điện hẹn trước vì giải tán đồ nên em cũng ít ra đó, có ra chẳng qua đánh cờ tướng và hùa mấy độ bia cho vui)

Điện thoại: 0909857035 (hôm nay 03/10 em để quên dt o nha, cac bác cu SMS còn gọi điện thi sau 6h nha- sorry for this inconvenience)

Cám ơn đã quan tâm

======================
Cập nhật tình hình gạch đá (14:26, 3/10)
1- anh Trung - Orient: 2 miếng mút (sau 6h bác cứ gọi em, nếu em về kịp thì ok, nếu không em sẽ gọi lại số của bác (trong truong hợp gọi nhỡ) vì tình hình giao thông mấy ngày nay hên xui quá, sáng nay đi làm mất hơn 2h cho 14km :((). Bác lưu ý em không ship hàng nha, nếu bác ở xa có thể nhờ người quên đến xem.
2- chuhi 0909297242: cốt vợt - bác cho em biết chừng nào bác qua xem hàng?
3- rainbow74: combo: cầu vòng ưu tiên 3. Từ ngày mai sẽ là...người đâu vợt đó, còn giờ để ở nhà mất rồi

Last edited:

orient

Thượng Sỹ
cho mình đặt gạch 2 mặt xiom và cablira nhé, sau 18h mình sẽ alo cho bác,thanks
(bác chụp rõ mút cabli cho mình xem chất lượng luôn nhé)

rainbow74

Binh Nhì
Yes sir, tối về đến nhà là chụp liền, bác yên tâm
Đặt hàng nguyên bộ, đặt sau nhưng có thông tin lấy hàng trực tiếp (bác kia ở Đà Nẵng) nên em là gạch số 2 mà ưu tiên số 1 nha anh. nếu anh có dem vợt thì em sang Nguyễn Trãi lấy luôn. Thân

orient

Thượng Sỹ
Đặt hàng nguyên bộ, đặt sau nhưng có thông tin lấy hàng trực tiếp (bác kia ở Đà Nẵng) nên em là gạch số 2 mà ưu tiên số 1 nha anh. nếu anh có dem vợt thì em sang Nguyễn Trãi lấy luôn. Thân

ở đâu k quan trọng, miễn sao tiền trao cháo múc trực tiếp thôi chứ bác, xếp hàng 2 đi nhé ;)

Pearl

Thượng Sỹ
Anh Dũng ơi là anh Dũng............................mất toi 2 miếng mút ngon rồi.
Còn cái Timo Alc đâu?
Em Châu nè, nhớ e ko?

BeNa

Binh Nhất
Anh Dũng ơi là anh Dũng............................mất toi 2 miếng mút ngon rồi.
Còn cái Timo Alc đâu?
Em Châu nè, nhớ e ko?

Troiii, lau qua moi gap Chau, cay Timoboll ALC bi Hieu map dien luc hot roiii. Gio a tam nghi bb vi vo sinh con, chuyen sang choi Banh dua roi , but nao ra cho Long goi a ra chem gio choi

Pearl

Thượng Sỹ
Troiii, lau qua moi gap Chau, cay Timoboll ALC bi Hieu map dien luc hot roiii. Gio a tam nghi bb vi vo sinh con, chuyen sang choi Banh dua roi , but nao ra cho Long goi a ra chem gio choi

Chắc là anh cũng nghỉ 1 vài tháng cho bé cứng cáp rồi tập lại chứ nhỉ, ai lại nghỉ luôn, hì.
Bao giờ rảnh rỗi anh em chuyện trò tí, lâu em cũng ko gặp anh Lập với Thức.

orient

Thượng Sỹ
hôm qua mới nhận được mặt xiom của bác (nhờ thèng em gửi ra), dán hụt cây sardius chút nhưng đánh tốt, chơi FH tuyệt

Bình luận từ Facebook