HCM - Thanh lý Nittaku Hinoblage use & Butterfly All Hinoki 7 new

Red Arc

Đại Tá
Thêm 2 em zippo mang màu da Phi Châu vừa cập cảng VN sớm hơn dự kiến do hai em này được thần Điểu Boing747 đưa đường qua ủy thác của Fidex.. Xin show tạm vài hình nóng

Red Arc

Đại Tá
Vì bị "Một nữa của đời ta" phát hiện hôm lụm em No.0303 nên lần này quyết định mượn tạm tư dinh của anh Bongbansaigon để cho mấy em trình diễn và gia nhập vào đội ngũ

Đầu tiên là em XI: Zippo Time

Kế đến là em Zippo kỷ niệm Huyền Thoại Bruce Lee với số thứ tự No.1335

Mặt trước là hình của Bruce Lee

Mặt sau là biểu tượng hình bát quái và số thứ tự

Phụ kiện là cặp côn nhị khúc bằng thép sáng ngời được làm rất tinh xảo

Cả hai em đều yên vị trong Original box một cách yên bình, hihii.

cj46

Đại Tá
chụp 11 em này và phụ kiến khó lắm nhất là chụp kim loại nữa. Vậy là chuẩn rồi. Sao ko show donic đi

com1603

Thượng Tá
Em theo dõi topic của bác nhưng mà ngắm zippo là chính thôi bác Sơn ạ :D
Nhìn đã mắt thật đấy....
Em cũng có 1 con zip Harley-Davidson được một anh trên CLB tặng, xin được show hàng :)
Con này đầu bị móp, có cách nào làm cho nó trở lại như cũ được không bác Sơn ơi?

Red Arc

Đại Tá
Em theo dõi topic của bác nhưng mà ngắm zippo là chính thôi bác Sơn ạ :D
Nhìn đã mắt thật đấy....
Em cũng có 1 con zip Harley-Davidson được một anh trên CLB tặng, xin được show hàng :)
Con này đầu bị móp, có cách nào làm cho nó trở lại như cũ được không bác Sơn ơi?

Con này là đời 2004 thôi, nó bị móp chút xíu như vậy kg cần chỉnh lại đâu em. Nhiều lúc phải cho nó có dấu tích chinh chiến cùng thời gian nhìn mới chất. Chỉ trừ những con new 100% thôi. Mấy dòng đời mộc đáy số này có một điều anh kg thích là cái ruột có gờ ở 2 bên để giúp nó ít bị trồi lên khi mình sử dụng, nhưng lại làm nó không kín nên nhanh hết xăng hơn những dòng đời La Mã trở về trước

Red Arc

Đại Tá
Hix, kêu người ta show hàng, đến khi show rồi thì đi vô coi xong like có một phát rồi ra luôn, có ai như anh Cj kg?

Bình luận từ Facebook