[HCM] Cần tìm thầy dạy bóng bàn Q11, Q6

Light

Binh Nhì
Chào mọi người,
Mình mới chơi bóng bàn được 6 tháng, chủ yếu đánh linh tinh. Nay mình muốn hoạc bài bản hơn, mọi người biết ai dạy bóng bàn hay clb nào có dạy bóng bàn ở khu vực Q.6 hay Q.11 giới thiệu giúp với :).

huathanh

Trung Tá
Chào mọi người,
Mình mới chơi bóng bàn được 6 tháng, chủ yếu đánh linh tinh. Nay mình muốn hoạc bài bản hơn, mọi người biết ai dạy bóng bàn hay clb nào có dạy bóng bàn ở khu vực Q.6 hay Q.11 giới thiệu giúp với :).
cau lac bo nguyen du dc 220 thanh thai q10

chaunguyen

Đại Tá
Chào mọi người,
Qua lien he clb tan thoi hoa gap ky long hoc so 151 luy ban bich kia ban.

kythuatbongban

Thượng Tá
Chào mọi người,
nếu bạn mới tập BB nên tìm HLV chuyên dạy cơ bản vì bạn muốn xây nhà phải xây móng thật chắc. nhưng để kiếm được Thầy dạy cơ bản tốt thì rất khó vì dạy cơ bản rất khó .khi tôi dạy chỗ Anh Lê văn Inh trước khi Anh mở lớp dạy tại Úc, đã nói với tôi dạy cơ bản ko dễ đâu em.

chaunguyen

Đại Tá
nếu bạn mới tập BB nên tìm HLV chuyên dạy cơ bản vì bạn muốn xây nhà phải xây móng thật chắc. nhưng để kiếm được Thầy dạy cơ bản tốt thì rất khó vì dạy cơ bản rất khó .khi tôi dạy chỗ Anh Lê văn Inh trước khi Anh mở lớp dạy tại Úc, đã nói với tôi dạy cơ bản ko dễ đâu em.
Tim duoc thay co dao duc nghe nghiep thi that kho. Hehe

haonguyen282

Trung Sỹ
mình giới thiệu cho bạn thầy Hùng ở câu lạc bộ PTO Phú Thọ Q11. thầy dạy cơ bản tốt. nghiêm khắc. rất đáng tiền

Bình luận từ Facebook