HCM cần bán Zhang Jike super ZLC

thean1408

Binh Nhì
Đã nhận được hàng TMB ZLC của chủ thớt... hàng ngon lành cành đào nhé :)..anh em yên tâm mà gd với chủ thớt
P/s: thớt cho mình cái giá em mù tạt nhanh nhé :D

Jerry

Thượng Sỹ
Đã nhận được hàng TMB ZLC của chủ thớt... hàng ngon lành cành đào nhé :)..anh em yên tâm mà gd với chủ thớt
P/s: thớt cho mình cái giá em mù tạt nhanh nhé :D

Mình đi hỏi giá đã, cứ giá bà Hằng hay bà Dung - đi 500k riêng bạn chắc discount thêm 200k, xong hết 14 cây chắc đủ tiền vé luôn

thean1408

Binh Nhì
Sáng mai bạn chịu khó chạy lên coi thử giá nhé,có gì sms qua cho mình luôn...tình mình thích nhanh gon lẹ thôi :) con mình yên tâm về chất lượng của bạn :D

tapchoi

Trung Sỹ
Almutart đang bán chỗ chị Dung hay chị Hằng là 4,2tr, có khi khéo giao dịch thì thấp hơn, vậy giá bác bán là 3,5tr/cây hả?

Jerry

Thượng Sỹ
ặc, ý mình là cầm cây mình ra hỏi thử nếu cây này chị bán bao nhiu, chứ ko fai là đem cây mới ra trừ, bữa mình cầm cây boll zlc ra thì bà hằng kêu cây này chị bán 3.4 mình trừ 500k thành 2.9 và đã gd thành công

tuankhoai

Đại Tá
ặc, ý mình là cầm cây mình ra hỏi thử nếu cây này chị bán bao nhiu, chứ ko fai là đem cây mới ra trừ, bữa mình cầm cây boll zlc ra thì bà hằng kêu cây này chị bán 3.4 mình trừ 500k thành 2.9 và đã gd thành công

thế là thế nào nhỉ? mình chảng hiểu gì:zingme44: mua ở bển về mà lại ko biết giá trị của cốt phải đi hỏi người khác, nó nói 3,4 cũng tin là sao nhỉ. chắc mấy cây này cậu đc người ta cho chứ ko phải bỏ tiền mua hay sao ý:zingme35: Mình chỉ hơi thắc mắc tí nếu sai xin đừng:zingme65:

Jerry

Thượng Sỹ
ah học trò mình chơi trong CLB bóng bàn Kyushu university dẫn đi săn đồ 2nd, giá cả mình mua thì xin được giấu do có thể ảnh hưởng các bạn buôn bán khác, do mình cũng thích chơi với có bạn nhờ mua dùm nên mình săn 1 đợt 14 cây thử nếu thấy được thì khi nào về lại mua tiếp thế thôi. Còn hàng mới thì ở JP có lẽ sẽ giá đắt hơn bạn mua tại VN (ko biết tại sao như thế mặc dù là nước sx), có điều do người việt không phải người nhật nên thanh toán qua visa sẽ được refund 10% tiền thuế bạn trả cho sản phẩm. Còn hàng 2nd do sv mình hoạt động ở CLB bóng bàn thuộc đội tuyển trường nó dẫn mình đi mua, mà mình thấy rẻ hơn hàng 2nd ở VN bán nên mình mua thử, that's all

mình mới cầm vợt được 2 tháng, thật sự giá trị cây vợt mình cũng chả biết, mình cứ đọc bài rùi đi hỏi xong đặt giá để đừng bị chửi mà vẫn có lời là ok!

Last edited:

tieuthantien

Tiểu Phương Liều Mạng
Mình đã nhắn tin bạn ( đuôi 052 ) Cho mình là người đặt gạch thứ 2 nhé ! nếu gạch đầu vỡ.
Mình tưởng giá bển là 29700 yên , khoảng 299 usd thôi chứ !

Bình luận từ Facebook