HCM bán Tenergy 05 FX new (đỏ+đen)

thienhai

Binh Nhì
Hàng mua tại butterflyonline.com còn mới 100% nha các bác :cool:

1 TENERGY 05 FX (đỏ) = 1 triệu 150k (giá thị trường 1 triệu 350k)(đã bán)
1 TENERGY 05 FX (đen) = 1 triệu 150k (giá thị trường 1 triệu 350k)(đã bán)

Last edited:

duc82vn2000

Thượng Sỹ
Hàng mới nhưng không có nguồn gốc.nick cũng mới toanh luôn.chẳng thấy ai vào cmt nhỉ?chắc bạn phải hạ giá còn...ví dụ còn 800k chẳng hạn cho mọi người quan tâm.chứ giá đấy mua shop cho rồi.

thienhai

Binh Nhì
Hàng mới nhưng không có nguồn gốc.nick cũng mới toanh luôn.chẳng thấy ai vào cmt nhỉ?chắc bạn phải hạ giá còn...ví dụ còn 800k chẳng hạn cho mọi người quan tâm.chứ giá đấy mua shop cho rồi.
Hàng này xách tay từ Mỹ mua ở trang butterflyonline.com nha bác. Nick mới nhưng uy tín, tuần trước vừa bán cây TMB ZLF cho 1 bác làm ở cty xây dựng cảng đường thủy ở HN. Hàng mới ngon như ở shop thì không cần phải bán giá quá rẻ bác à, hàng tốt thì sớm muộn cũng đi thôi mà.
Up cho bác nào quan tâm nhé.

Doralikesmath

Trung Sỹ
Theo mình thì bạn đừng nên bán rẻ, cứ kiên nhẫn trước sau gì cũng tìm được người mua vì giá của bạn chắc là rẻ nhất ở đây rồi Bia Các bác ở trên chắc đang muốn làm giá thôi, nhưng nếu muốn thỏa thuận mình nghĩ tốt nhất các bác cứ inbox chủ thớt thay vì dìm hàng/giá công khai thế này

khiconanchuoi200

Truyền nhân Ma Long
Bạn ấy để giá như vậy là quá đẹp rồi, giả hay ko thì lên web so sánh, rẻ hơn so với shop 200k rồi còn muốn rẻ thế nào nữa.

thienhai

Binh Nhì
cảm ơn các anh em đã quan tâm, nhiệt tình gạch đá cho topic thêm phần nóng hổi. tình hình là bác phungducthang ở Phú Thọ đã đặt gạch 2 em Ten này rồi. T2 tuần sau đưa về nhà chồng :)

Bình luận từ Facebook