Hàng đã bay trong 1 nháy mắt

MaLong_HaTinh

Binh Nhất
Tình hình là em mới mua em Sardius nhưng do trình gà nên đánh 30 phút đành phải ngậm ngùi tiễn em nó ra đi. Vì mới quá, nguyên tem và hộp nên xin gả em nó cho chú rể nào xách hai tay 2 chai đến trước nạ, còn xăng xe (vé máy bay) mình lo toàn quốc nhé!
Vậy xin mời anh em thanh niên nào chưa có người yêu hay các bác đã có vợ rùi nhưng vợ già lại xấu rước giùm em nó nhé!:p:p:p

Cuối cùng mong anh em thông cảm vì đã lỡ phá trinh em nó 30p rồi nhé! hihj...:D:D:D LH: 0168.99566.92 - 0944.855.027.
Còn đây là nhan sắc nghiêng nước nghiêng thành của em nó, mời các bác chiêm ngưỡng:

phuongnguyen

Đại Tá
Tình hình là em mới mua em Sardius nhưng do trình gà nên đánh 30 phút đành phải ngậm ngùi tiễn em nó ra đi. Vì mới quá, nguyên tem và hộp nên xin gả em nó cho chú rể nào xách hai tay 2 chai đến trước nạ, còn xăng xe (vé máy bay) mình lo toàn quốc nhé!
Vậy xin mời anh em thanh niên nào chưa có người yêu hay các bác đã có vợ rùi nhưng vợ già lại xấu rước giùm em nó nhé!:p:p:pView attachment 35314 View attachment 35314 View attachment 35315 View attachment 35316 View attachment 35317 View attachment 35318 View attachment 35319 View attachment 35320 View attachment 35321 View attachment 35322 View attachment 35323
Cuối cùng mong anh em thông cảm vì đã lỡ phá trinh em nó 30p rồi nhé! hihj...:D:D:D LH: 0168.99566.92 - 0944.855.027.
Còn đây là nhan sắc nghiêng nước nghiêng thành của em nó, mời các bác chiêm ngưỡng:
malong sao đánh vợt sardius ? phải kiến quốc -ha tinh chu.hihih. up dum

MaLong_HaTinh

Binh Nhất
Anh Phương hay chọc ghê hè! Dạo này có em Sar long lanh cành đào nên ko sợ ai làm thịt nữa rùi, hjhj. Em tên Long luôn anh ạ, chơi bóng được mới 1 năm rưỡi thôi, đánh gọi là tạm tạm nạ. Em là thành viên mới nên có gì nhờ anh và các anh em chỉ giáo và ủng hộ giúp nhé! Thanhk anh nhiều nạ!:p:p:p

phuongnguyen

Đại Tá
Anh Phương hay chọc ghê hè! Dạo này có em Sar long lanh cành đào nên ko sợ ai làm thịt nữa rùi, hjhj. Em tên Long luôn anh ạ, chơi bóng được mới 1 năm rưỡi thôi, đánh gọi là tạm tạm nạ. Em là thành viên mới nên có gì nhờ anh và các anh em chỉ giáo và ủng hộ giúp nhé! Thanhk anh nhiều nạ!:p:p:p
vay la hon anh roi , moi choi bong duoc 9 thang.

MaLong_HaTinh

Binh Nhất
Thế à, tiếc là anh ở hơi xa nhỉ? Sài Gòn thì may còn có dịp giao lưu nạ. Em mới gia nhập diễn đàn nhưng thấy đây là chỗ rất hay để anh em giao lưu với nhau anh hj!

Bình luận từ Facebook