Hạng A thi đấu

bynzyn

Thượng Tá
Cổ vũ cho tinh thần đội @Dũng Cửu SHOP thi đấu giải HNM2015, xin chia sẻ video Hà yên bái ăn Đạt trố 3-0 (Đạt chấp 3) tại clb Định Vinh Anh.
Set1:
Sét 2:
Sét 3:
sét này đang 8-8 thì máy hết dung lượng kg ghi đc tiếp, quả cuối Hà có cú giật trái ngoạn mục ăn Đạt, và cuối cùng thắng 3-0 :).
Bạn @bongban_damme1989 cứ tập 1 càng mà lên A như Hà yên bái nhé, kg cần tập trái thêm làm gì hihi

Cổ vũ cho tinh thần đội @Dũng Cửu SHOP thi đấu giải HNM2015, xin chia sẻ video Hà yên bái ăn Đạt trố 3-0 (Đạt chấp 3) tại clb Định Vinh Anh.
Set1:
Sét 2:
Sét 3:
sét này đang 8-8 thì máy hết dung lượng kg ghi đc tiếp, quả cuối Hà có cú giật trái ngoạn mục ăn Đạt, và cuối cùng thắng 3-0 :).
Bạn @bongban_damme1989 cứ tập 1 càng mà lên A như Hà yên bái nhé, kg cần tập trái thêm làm gì hihi
haha.cảm ơn chủ thớt.mình quê phú thọ.phấn đấu đánh 2 càng như đạt trố thôi.:)).hà yb mất xe, mất tiền vs đạt trố nhiều rồi,:))

tuanidea

Binh Nhì
Đúng là xem hạng A,B nghiệp dư còn hấp dẫn, kịch tính hơn xem chuyên nghiệp đánh. Điển hình như 2 trậnchung kết hôm nay. Trận Phú và Sơn ko nói, hấp dẫn, gay cấn. Trận chuyên nghiệp thì quá tệ. Tú mẩu kỹ thuật thì có nhưng quá ham đánh ác, cuối cùng toàn ra ngoài và thua ở nhưxng quả mà mình nghĩ nghiệp dư còn làm tốt hơn. Quá buồn cho bóng bàn chuyên nghiệp VN. AQ chút, hay là do Tú và Đạt khởi động kỹ rồi mà ko đc đánh vì chờ trao giải nên nguội hết người các bác nhỉ?

Bình luận từ Facebook