Haitanqd can mua Daker LPS đời đầu

haitanqd

Thượng Tá
Haitanqd can mua Darker LPS đời đầu hoặc đã qua sử dụng nhưng tình trạng vẫn thật đằm thắm như " môi e cười và mặt vợt lung linh, cầm em trong say đắm vụng về, bơởi trước e anh chỉ là kẻ đam mê..."
THTQD./.

phungducthang

Đại Tá
Haitanqd can mua Darker LPS đời đầu hoặc đã qua sử dụng nhưng tình trạng vẫn thật đằm thắm như " môi e cười và mặt vợt lung linh, cầm em trong say đắm vụng về, bơởi trước e anh chỉ là kẻ đam mê..."
THTQD./.
Nhà thơ của diễn đàn yêu hơi nhiêu đây...

thinhnguyen

Đại Tá
haitanqd can mua darker lps đời đầu hoặc đã qua sử dụng nhưng tình trạng vẫn thật đằm thắm như " môi e cười và mặt vợt lung linh, cầm em trong say đắm vụng về, bơởi trước e anh chỉ là kẻ đam mê..."
thtqd./.
=====================
meoluoitmb và dungdienanh Đang có mẤy cây ĐẤy.....
HÌNH NHƯ CẢ PHÙNGDDUCTHANG ,,,, CONGTHUNHUNHAU

Last edited:

tuankhoai

Đại Tá
vụ này khó đó nha:D
Bác mua LPS đời mới chưa chắc đã đc, lại còn đời cũ nữa.........................:(
Mà mấy con Darker này chịu chẳng biết phân biệt đời đầu với đời cuối thế nào:(

haitanqd

Thượng Tá
vụ này khó đó nha:D
Bác mua LPS đời mới chưa chắc đã đc, lại còn đời cũ nữa.........................:(
Mà mấy con Darker này chịu chẳng biết phân biệt đời đầu với đời cuối thế nào:(
------------------------------------
OK! đơn giản thôi:
Bia!

Đã qua cái thời xa đó
Dẫu co trầy xơ xước vỏ
Nhưng thịt da vẫn lành lặn
Em đây chính là một thời
Anh được nhớ đc yêu
Đã những chiều như thế
Cùng em trong bóng bay

Như thế là đời cũ đó bạn!
Bia
---------

meoluoitmb

Đại Tá
Có 1 điều đối với các Bác chơi darker mà mình nói thật nhé: Chơi dòng derker nhiều khi như hên xui, may mắn thì vào được cây ngon, oánh thì khỏi nói, ngược lại vào cây kém hơn thì cũng lộp ba lộp bộp chán lắm cho dù những cây đó cùng là hàng chính hãng và cùng thời điểm sản xuất. mèo đã từng thử 3 cây, 2 cây đời đầu, 1 cây đời mới --------> về cảm giác bóng và chất lượng theo mình đánh giá là khác hẳn nhau và do đó chỉ chọn được 1 cây.
Thinhnguyen cũng đã thử khá nhiều em darker, mình tin chắc chắn thinhnguyen cũng có chung quan điểm này với mình.

Vinhtate

Trung Uý
Có 1 điều đối với các Bác chơi darker mà mình nói thật nhé: Chơi dòng derker nhiều khi như hên xui, may mắn thì vào được cây ngon, oánh thì khỏi nói, ngược lại vào cây kém hơn thì cũng lộp ba lộp bộp chán lắm cho dù những cây đó cùng là hàng chính hãng và cùng thời điểm sản xuất. mèo đã từng thử 3 cây, 2 cây đời đầu, 1 cây đời mới --------> về cảm giác bóng và chất lượng theo mình đánh giá là khác hẳn nhau và do đó chỉ chọn được 1 cây.
Thinhnguyen cũng đã thử khá nhiều em darker, mình tin chắc chắn thinhnguyen cũng có chung quan điểm này với mình.

A mèo giờ cứ như là triết gia về Darker L.P.S ấy nhỉ. Trong 3 cây kia của a, a hợp 1 cây, còn 2 cây còn lại chưa chắc chất lượng đã kém hơn, có thể nó rất hợp với những người khác. Hàng hand made luôn là như vậy mà.

ndtmagic

Thượng Sỹ
THTQD./.
Anh thay "kiếm" như vậy, sao em đánh lại được anh!:)

phungducthang

Đại Tá
----------------------
Tiếp tục up để LPS có thể đc sở hữu
------------------------------
haitanqd ơi! Mua không? Hôm nay đánh thử rồi, muốn biết cảm giác LPS không nhỉ???

Last edited:

phungducthang

Đại Tá
Bác Thắng đánh LPS cho review đi
so với mấy cây kia thế nào? 7p2a carbon và 4 sao ấy vì nó cùng dùng
Hoặc là mấy cây bướm để mọi người biết với
-----------
Mới đánh thử 1 hôm với mặt dán tạm nhưng thấy khá hay, để mấy hôm nữa dán mặt chính thức rồi nhận xét thì sẽ chính xác hơn....

haitanqd

Thượng Tá
A mèo giờ cứ như là triết gia về Darker L.P.S ấy nhỉ. Trong 3 cây kia của a, a hợp 1 cây, còn 2 cây còn lại chưa chắc chất lượng đã kém hơn, có thể nó rất hợp với những người khác. Hàng hand made luôn là như vậy mà.

--------------
Tiếp tục up để có gió cũ nhưng nhà lại mát

dungdienanh

Trung Uý
Cây này đánh cảm giác rung có giống 7p2a carbon ko bác meoluoi và bác dung dien anh.
Cũng hơi rung tí ti nhưng mỗi cây 1 kiểu khó tả lắm vì LPS là cabon và poin cabon kết hợp còn 7p-2a thì chỉ cabon k và đặt khá sâu. nhưng tốc độ và độ ác thỉ lps hơn nhiều bh hơp mút mềm-tbinh fh hơp trung bình-cứng tùy zo,tuy nhiên k kén mút nên đanh mút nào cũng đc k kén mút.Những cây đời trước thường khá nặng

Bình luận từ Facebook