hải phòng bán bryce speed FX

toan thang

Trung Sỹ
[URL=http://s1302.photobucket.com/user/nguyen_them2002/media/b79jy/IMG_26201_zps57d0214d.jpg.html][IMG]http://i1302.photobucket.com/albums/ag139/nguyen_them2002/b79jy/IMG_26201_zps57d0214d.jpg[/URL][/IMG]mình muốn thanh lý em bryce speed FX còn 80% màu đỏ vừa sardius giá 600k

Last edited:

toan thang

Trung Sỹ
BẠn có nhẦm k ĐẤy.mỘt nỬa thì bẠn chỈ mua dc mẶt bét tè lè nhè thôi.còn mẶt cỦa mình gai chƯa nỔi mà bẠn.bẠn nên Đeo kính vào nhin cho kỸ

tranvietanh

Trung Tá
BẠn có nhẦm k ĐẤy.mỘt nỬa thì bẠn chỈ mua dc mẶt bét tè lè nhè thôi.còn mẶt cỦa mình gai chƯa nỔi mà bẠn.bẠn nên Đeo kính vào nhin cho kỸ

Bác hungtv2002 góp ý để bác đưa ra giá cho hợp lý mà bác lại nói thế là không ổn rồi...Bryce bây giờ không còn được ua chuộng như trước nữa nên chắc bác sẽ không bán nổi với giá này đâu. Vài lời với bác

Tehoasuong_hp

Thượng Sỹ
Mặt này mẻ rìa nhiều quá, hôm nọ em mua mặt Ten 05 đen của Đạt ma sư tổ (fanwanghao) đẹp hơn nhiều, như mới có 750k thôi
Bác fix nữa đi thì mới bay được, góp ý chân thành....

toan thang

Trung Sỹ
bạn mua của đạt thì k có mặt nào dán vừa sardius đâu nó cắt hết chỗ bị mẻ rồi thì ban nhin thấy ngon thôi.mặt của mình mà cát nhỏ như của đạt thì nó đẹp hơn.

toan thang

Trung Sỹ
mình cũng tham khảo ý kiến ae diễn đàn vì mình có bán bao giờ đâu.ae thông cảm hi hi.ai thật sự quan tâm mình bán 450k

hungtv2002

Đại Tá
mình cũng tham khảo ý kiến ae diễn đàn vì mình có bán bao giờ đâu.ae thông cảm hi hi.ai thật sự quan tâm mình bán 450k
Kg có ý kiến gì vì thuận mua vừa bán chỉ có điều chú đểcao quá, bằng miếng ten của trinruoi lun. Gopd ý chú cái
Chú đã nhảy lên rùi...hihi...miếng của chú bị mẻ to quá a sợ giá đó vẫn khó

Tehoasuong_hp

Thượng Sỹ
bạn mua của đạt thì k có mặt nào dán vừa sardius đâu nó cắt hết chỗ bị mẻ rồi thì ban nhin thấy ngon thôi.mặt của mình mà cát nhỏ như của đạt thì nó đẹp hơn.

Có nhỏ đâu bác, kích thước 150x157 đàng hoàng mà, mới hay không thì em biết chứ, cùng ở Hải phòng, em xem trực tiếp thì sao mà.....? em có phải gà mờ đâu, hihi. Dẫu sao chúc em hàng của bác mau bay.........

Last edited:

Bình luận từ Facebook