Hải Dương - Cần mua bàn cũ và máy bắn bóng để tập ở nhà

drsan

Thượng Tá
Đồ nghề của Mr Cá đang ở nhà a, nếu có nhu cầu bảo Mr Cá rồi xem tiện lúc nào lấy được thì lấy, từ hồi a mượn nó về chẳng dùng tí nào. Có thể "rã" nó ra lấy bộ phận nào thay cho của e thì thay. Để ko cũng phí.
Hi, em cảm ơn anh.

tosiosHD

Đại Tá
Dạ. Em cảm ơn anh, em mua máy từ anh Hiệp BN rồi ah, bàn thì em mua bàn ở trên HN rồi ah!
Các chân cắm ổ điện chất lượng kém quá anh ah, lấy về một thời gian mà đã ran rỉ hết rồi, còn kém mấy cái jack của bọn TQ anh ah! em thấy hơi thất vọng về sản phẩm của VN.
VN khí hậu nóng ẩm. Cái máy của bác cùng với hệ thống dây điện, ổ điện để ở vị trí không gian tương đối ẩm thấp so với mặt bằng chung (có khi thấp hơn mực nước ngầm nhỉ....haha) nên dễ bị oxi hóa, han rỉ là điều khó tránh khỏi. Chất lượng máy bắn và dụng cụ thì bác cũng thừa hiểu rồi: Tiền nào của ấy thôi.
Theo em, với tần suất sử dụng của bác (2 lần/năm), bác nên mang ra CLB để anh em sử dụng và bảo quản giúp bác. Haha.
PS: Dạo này bác bận rộn với chị em phụ nữ thế, quên hết đam mê bóng bàn rồi, thời gian đâu mà ngắm nghía máy bắn bóng????

Bình luận từ Facebook