Hải chọc cần các bác giúp đỡ....

choctietlon

Super Moderators
Thưa các bác, Giải Đà Nẵng Open 2012 đã rất thành công về rất nhiều khía cạnh.
BTC và Admin đang lo tổng kết tất cả về các vấn đề và nhà cháu được biết giải cũng đang thâm hụt về tài chính một khoản không nhỏ.
Nhà cháu được "Đảng, Chính Phủ, Nhà Nước và Nhân Dân" giao phó trọng trách bán hết số áo Stiga in chữ " Diễn Đàn Bóng Bàn Việt Nam"
Toàn bộ số tiền thực thu từ việc bán áo thi đấu này sẽ được chuyển về cho BTC để bù đắp vấn đề thâm hụt tài chính.
Giá áo là 300k/chiếc. Mong các bác ủng hộ cho nhà cháu để hoàn thành nhiệm vụ được giao.

Có vài điều nhà cháu cảm nhận về chiếc áo Stiga mẫu mới này:
- Chất liệu rất tốt, mặc thoáng mát và lại rất nhẹ và nhanh khô.
- Mầu có nhiều loại rất nhã nhặn và bắt mắt
- Phía sau lưng có in chữ: DIỄN ĐÀN BÓNG BÀN VIỆT NAM và logo Diễn đàn đi kèm sẽ là kỷ niệm, hình ảnh của mỗi thành viên chúng ta khi khoác lên người.

Dưới đây là một số hình ảnh về chiếc áo khi khoác lên người các bác nhé !

Cho em mượn tấm hình của bác Metri

DSC_1121
metri1973, trên Flickr

đây là hình khi khoác lên người và thi đâu (tự xướng phát cho nó máu ka ka ka ....)Bia

DSC_1205 của
metri1973, trên Flickr

Diệp Thế Lân , luôn cháy bỏng trong từng pha bóng khi mặc chiếc áo này. hi hi Bia

DSC_0566 của metri1973, trên Flickr

Nguyễn Nghị, thành viên tích cực của diễn đàn

Các bác nào ủng hộ giúp đã cho em hoàn thành chỉ tiêu thì alo cho em phát nhé ! Em sẽ giao hàng miễn phí tại Hà Nội Bia Bia Bia

choctietlon

Super Moderators
Anh LTDung đội em đang có nhu cầu đấy anh ạ!!! Có gì anh alo cho anh ý anh ý mua ủng hộ anh hihi!!!!!!!
Ok em, anh sẽ gọi điện cho anh Dũng để xem bác ấy thích mầu gì và size nào.

@ all
Mọi sự quan tâm xin hãy liên lạc dưới chữ ký các bác nhé ! Bia Bia Bia Bia

ltdung

Trung Uý
Chú Chọc tối nay vào CLB chơi đi, để anh còn trả món nợ chú hôm trước;). Tiện thể lấy giúp anh 1 áo size XL (anh cao 1m65, nặng 65kg) màu nâu sẫm nhé.
Thanks.

choctietlon

Super Moderators
Chú Chọc tối nay vào CLB chơi đi, để anh còn trả món nợ chú hôm trước;). Tiện thể lấy giúp anh 1 áo size XL (anh cao 1m65, nặng 65kg) màu nâu sẫm nhé.
Thanks.

Thanks and sorry bác, chiều tối nay em đã có hẹn mang mấy chục cái áo Stiga Diễn đàn xuống Hà Trì 1 để anh em mua ủng hộ mất rồi, hẹn bác hôm khác nhé ! Bia Bia Bia Bia

T3VN

Binh Nhất
Bác Hải để cho em 1 cái nhé, em đang ở SG 1 tuần nữa em về qua lấy nhé, cỡ em thì bác biết rồi.
Màu xanh giống như của bác Lê Tuấn này còn không bác?

Radical

Moderator
Còn size XXL không anh Hải ơi.
Nếu còn thì cho em lấy 2 cái 2 màu khác nhau nhé.

Nếu có thì anh gửi qua cho chị Hằng để gửi chung với kỷ niệm chương anh Dũng gửi cho em.

choctietlon

Super Moderators
Cho a lấy thêm 1 em cỡ M màu nõn chuối mà chú CTL , Diệp Thế Lân,... Đang mặc nhé ;) Bia

Sorry bác Hạnh nhé, mấy hôm vừa rồi em bận việc riêng nên ko online được. Mầu xanh nõn chuối hết mất rồi bác ạ, và size M cũng hết tất cả các mẫu luôn.
Em đã nhận được tiền 300k của bác, khi nào bác rảnh ghé qua Trảm Phong Quán em nhé ! Bia Bia Bia Bia

choctietlon

Super Moderators
Bác Hải để cho em 1 cái nhé, em đang ở SG 1 tuần nữa em về qua lấy nhé, cỡ em thì bác biết rồi.
Màu xanh giống như của bác Lê Tuấn này còn không bác?
]
OK khi nào về ghé qua Trảm Phong Quán luôn nhé ! Nhiều Bia lắm...ka ka ka ka

choctietlon

Super Moderators
Còn size XXL không anh Hải ơi.
Nếu còn thì cho em lấy 2 cái 2 màu khác nhau nhé.

Nếu có thì anh gửi qua cho chị Hằng để gửi chung với kỷ niệm chương anh Dũng gửi cho em.

Ok Hùng, anh chỉ thiếu mỗi size 3XL thôi chứ 2XL thì nhiều vô biên.
Chú nợ anh 1 két Bia đấy nhé vì chú đã bỏ cuộc trận giao lưu ở Đà Nẵng. Bia Bia Bia Bia

Radical

Moderator
Ok Hùng, anh chỉ thiếu mỗi size 3XL thôi chứ 2XL thì nhiều vô biên.
Chú nợ anh 1 két Bia đấy nhé vì chú đã bỏ cuộc trận giao lưu ở Đà Nẵng. Bia Bia Bia Bia

Hi....10bia thôi chứ.
Chắc là ko được uống mà chịu phạt nữa hả ???

Piing poong

Thiếu Uý
Sorry bác Hạnh nhé, mấy hôm vừa rồi em bận việc riêng nên ko online được. Mầu xanh nõn chuối hết mất rồi bác ạ, và size M cũng hết tất cả các mẫu luôn.
Em đã nhận được tiền 300k của bác, khi nào bác rảnh ghé qua Trảm Phong Quán em nhé ! Bia Bia Bia Bia

Vậy à Hải, OK no star where có gì a ghé qua TPQ rồi tính tiếp ;) Bia

Duong_Co_Nuong

Trung Sỹ
Hôm nay anh đội trưởng đội em mới mua ủng hộ nên em cũng được tặng 1 chiếc áo..
Áo đẹp lắm ạ...Chất lại thích nữa :) Mặc áo này tung tẩy giật trái phải ầm ầm ý ạ :)
Chúc anh sớm bán hết để lấy tiền ủng hộ cho diễn đàn anh nhé BiaBiaBiaBiaBiaBiaBia

banhinhanh

Binh Nhì
có ai biết tên bài hát này không cho em xin tên với ạ , nghe tâm trạng quá mà chưa biết bản gốc tên là gì

link đây ạ

em xin cảm ơn

[video=youtube;vA4kNnqTzSU]

Bình luận từ Facebook