hà nội cần bay e victas quartet hold II vs h3 market đỏ

thanhthekit

Thượng Sỹ
Như tiêu đề e cần cho bay để tìm e người yêu mới . cốt 1,7tr mặt 300k mới mua chỗ dũng cửu 400k hàng NEO về dán keo bị dây ra nên phải lột nên có 2 chỗ bị vết nhỏ không đáng kể . các bác xem hình cho cụ thể và đánh giá hộ e . thanks . sđt : 0969736281

Attachments

1.4 MB · Đọc: 0
    1.5 MB · Đọc: 0
    1.3 MB · Đọc: 0
    1.4 MB · Đọc: 0
    1.6 MB · Đọc: 0
Last edited:

dathoang

Thượng Tá
chẳng lẽ dòng Victas con nào cũng ngậm bóng...:eek:
e Victas Quartet Speed II đã thấy ngậm bóng khiếp rồi mà còn có chữ Speed
e Victas Quartet Hold II có thêm chữ Hold chắc ngậm còn khiếp hơn con Speed :eek:

thanhthekit

Thượng Sỹ
chẳng lẽ dòng Victas con nào cũng ngậm bóng...:eek:
e Victas Quartet Speed II đã thấy ngậm bóng khiếp rồi mà còn có chữ Speed
e Victas Quartet Hold II có thêm chữ Hold chắc ngậm còn khiếp hơn con Speed :eek:
bác thử mà xem con này nó mỏng nên vào xoáy thì cắn xoáy lắm . theo cảm nhận của e là vậy

Trạng .... CÁ

Đại Tá
e này ngậm bóng đánh mặt tàu hơi bị phê luôn bác ơi . ra lực thì khỏi phải bàn . bóng ra nhanh kinh khủng
Sao lại có thể thế nhỉ, con này OFF trong khi con Speed II của em là OFF+, nó đâu có tốc độ nhanh đâu, ngậm, êm, ma sát tốt, lực dễ phát là ưu điểm, chứ tốc độ đâu phải lợi thế của nó ?

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Nhưng em chơi vợt thường phải mới tí, em này bác hành hạ hơi bị khiếp, nên nhìn cũng hơi bị xấu gái, nhường các bác khác, dù sao cũng chả chê dòng Victas ở điểm gì khi đánh mặt Tàu, từ Mashishuta cũng thế

thanhthekit

Thượng Sỹ
Nhưng em chơi vợt thường phải mới tí, em này bác hành hạ hơi bị khiếp, nên nhìn cũng hơi bị xấu gái, nhường các bác khác, dù sao cũng chả chê dòng Victas ở điểm gì khi đánh mặt Tàu, từ Mashishuta cũng thế
e của e chỉ bị lỗi tí xíu ở đầu thôi vì e chụp gần room lên cho các bác nhìn k lại bảo e bán hàng này nọ , con này e quăng đầu bóng e thấy bóng ra nhanh kiểu như almultart ý

Bình luận từ Facebook