hà nội cần bán xiom stradivarius 97%

tttt

Đại Uý
Chơi không hợp lắm nên bán..cốt 97% ko sut mẻ, đa được chủ cũ dán viền bảo vệ rất đẹp và vào keo rất mỏng.giá 900k.tks các bạn quan tâm.sdt 0904632878.

Attachments

2.3 MB · Đọc: 0
    2.2 MB · Đọc: 0
    1.6 MB · Đọc: 0
    1.6 MB · Đọc: 0

tuandat2006

Đại Uý
lại kg dùng được hả em , sắm hẳn vũ khí ngon mà dùn em ạ mua hàng này đánh phải là trình độ cao mới sử dụng được , em mua timo zlc đánh hay đấy anh vẫn đang dùng đánh công thủ đều hay cả

songoku

Binh Nhất
Chơi không hợp lắm nên bán..cốt 97% ko sut mẻ, đa được chủ cũ dán viền bảo vệ rất đẹp và vào keo rất mỏng.giá 900k.tks các bạn quan tâm.sdt 0904632878.
ai cha! Bác không thuần hóa nổi em nó rùi hả, em mất 6 tháng mới đánh đc đó bác, giá mà em chưa giao lưu cây của bác với ovtcharov senso V1 thì em cũng lấy lai nó oánh rùi, bác chịu khó luyện tập thêm chút nữa đi, sau này không thích thì anh em mình lại giao lưu, hắc hủi em nó sớm vây tội nghiệp lắm, bác chú tâm điều khiển và việc đẩy lực để tạo soáy hay thả, đẩy bóng vào vị trí cần thiết là ok, cảm giác về lực thôi mà, tập được việc điều khiển lực đánh là bác sẽ tiến bộ rất nhanh đó bác,,, cố lên bác

tttt

Đại Uý
lại kg dùng được hả em , sắm hẳn vũ khí ngon mà dùn em ạ mua hàng này đánh phải là trình độ cao mới sử dụng được , em mua timo zlc đánh hay đấy anh vẫn đang dùng đánh công thủ đều hay cả
Ok. Thanks bac đã tư vấn.e sẽ tham khảo thêm......

tttt

Đại Uý
OTE="songoku, post: 405367, member: 8551"]ai cha! Bác không thuần hóa nổi em nó rùi hả, em mất 6 tháng mới đánh đc đó bác, giá mà em chưa giao lưu cây của bác với ovtcharov senso V1 thì em cũng lấy lai nó oánh rùi, bác chịu khó luyện tập thêm chút nữa đi, sau này không thích thì anh em mình lại giao lưu, hắc hủi em nó sớm vây tội nghiệp lắm, bác chú tâm điều khiển và việc đẩy lực để tạo soáy hay thả, đẩy bóng vào vị trí cần thiết là ok, cảm giác về lực thôi mà, tập được việc điều khiển lực đánh là bác sẽ tiến bộ rất nhanh đó bác,,, cố lên bác[/QUOTE]
ok bạn.tks bạn.mình sẽ tập thêm.tttt
ai cha! Bác không thuần hóa nổi em nó rùi hả, em mất 6 tháng mới đánh đc đó bác, giá mà em chưa giao lưu cây của bác với ovtcharov senso V1 thì em cũng lấy lai nó oánh rùi, bác chịu khó luyện tập thêm chút nữa đi, sau này không thích thì anh em mình lại giao lưu, hắc hủi em nó sớm vây tội nghiệp lắm, bác chú tâm điều khiển và việc đẩy lực để tạo soáy hay thả, đẩy bóng vào vị trí cần thiết là ok, cảm giác về lực thôi mà, tập được việc điều khiển lực đánh là bác sẽ tiến bộ rất nhanh đó bác,,, cố lên bác

songoku

Binh Nhất
OTE="songoku, post: 405367, member: 8551"]ai cha! Bác không thuần hóa nổi em nó rùi hả, em mất 6 tháng mới đánh đc đó bác, giá mà em chưa giao lưu cây của bác với ovtcharov senso V1 thì em cũng lấy lai nó oánh rùi, bác chịu khó luyện tập thêm chút nữa đi, sau này không thích thì anh em mình lại giao lưu, hắc hủi em nó sớm vây tội nghiệp lắm, bác chú tâm điều khiển và việc đẩy lực để tạo soáy hay thả, đẩy bóng vào vị trí cần thiết là ok, cảm giác về lực thôi mà, tập được việc điều khiển lực đánh là bác sẽ tiến bộ rất nhanh đó bác,,, cố lên bác
ok bạn.tks bạn.mình sẽ tập thêm.tttt[/QUOTE]
Ok. Thanks bac đã tư vấn.e sẽ tham khảo thêm......
Co Len vot Kho danh se danh dc bong kho. Danh dc bong co do Kho cao thi moi chien thang DC. Di kiem hay o Cho danh nhe ma thanh nang, Danh nang ma thanh nhe do bac

songoku

Binh Nhất
Cách đây 1 tuần e cũng rao bán em nó nhưng vừa đầu tư cặp ten 05,05fx để thuần lại :)
Vậy thì còn gì bằng nửa. Khi nào oánh con này nhuần nhuyễn rồi thì oánh sardiu hoăc ovtchatov speed hay nhung cốt carbon có tốc độ cao cảm giác sướng vô cùng.

dung deep

Binh Nhì
Vậy thì còn gì bằng nửa. Khi nào oánh con này nhuần nhuyễn rồi thì oánh sardiu hoăc ovtchatov speed hay nhung cốt carbon có tốc độ cao cảm giác sướng vô cùng.
Ban cho minh hoi loi danh nao phu hop nhat voi strad? minh dang tap giat phai va bat trai. cam on

songoku

Binh Nhất
Theo c
Ban cho minh hoi loi danh nao phu hop nhat voi strad? minh dang tap giat phai va bat trai. cam on
Theo cá nhân mình thấy vợt này mạnh nhất ở những quả chặn bóng xoáy như giật moi, giật xung do có độ êm cao, bóng qua sì sì gây nhiều khó khăn cho quả giật tiếp theo của đối phương , quả bạt gần bàn mạnh thứ 2, quả giật gần bàn xếp thứ 3, bóng xoáy chuoi nhiều quả tưởng ra ngoài bàn nhưng lại... dính lưới liên tục khi xuống sức, tệ nhất giật xa bàn, nếu yếu sức là sỉu luôn. Tùy theo trình độ, sức khỏe và kỹ thuật của mỗi người mà khai thác điểm mạnh của em nó, mà có chiến thuật cho hợp lí thôi bác. sau khi em chia tay em nó qua đánh em ovtcharov carbon speed đánh ko còn cảm giác sì sì khi giật, đánh xa bàn bóng bay vèo vèo cảm giác rất hưng phấn, tấn công áp đảo luôn giống như vừa thoát khỏi gông xiềng tù đày hay cảnh đèo bòng gì đó, người cảm thấy nhẹ hẳn, ngan trái thay bóng bay ra ngoài nhiều quá, đở giật moi vất vã, ăn quả bạt sau khi đỡ bóng đến tím cả người, đánh bóng về mà vợ nó tưởng đi giác hơi! lối chơi thông minh đánh chặn, đánh hiểm cũng dần đi theo em nó, thay vào đó là lối chơi bạo lực với khung sương di động cầm cây đại đao ovtcharov nặng nề bác ạ, chút tâm sự với bác!!!!!

dung deep

Binh Nhì
Theo c

Theo cá nhân mình thấy vợt này mạnh nhất ở những quả chặn bóng xoáy như giật moi, giật xung do có độ êm cao, bóng qua sì sì gây nhiều khó khăn cho quả giật tiếp theo của đối phương , quả bạt gần bàn mạnh thứ 2, quả giật gần bàn xếp thứ 3, bóng xoáy chuoi nhiều quả tưởng ra ngoài bàn nhưng lại... dính lưới liên tục khi xuống sức, tệ nhất giật xa bàn, nếu yếu sức là sỉu luôn. Tùy theo trình độ, sức khỏe và kỹ thuật của mỗi người mà khai thác điểm mạnh của em nó, mà có chiến thuật cho hợp lí thôi bác. sau khi em chia tay em nó qua đánh em ovtcharov carbon speed đánh ko còn cảm giác sì sì khi giật, đánh xa bàn bóng bay vèo vèo cảm giác rất hưng phấn, tấn công áp đảo luôn giống như vừa thoát khỏi gông xiềng tù đày hay cảnh đèo bòng gì đó, người cảm thấy nhẹ hẳn, ngan trái thay bóng bay ra ngoài nhiều quá, đở giật moi vất vã, ăn quả bạt sau khi đỡ bóng đến tím cả người, đánh bóng về mà vợ nó tưởng đi giác hơi! lối chơi thông minh đánh chặn, đánh hiểm cũng dần đi theo em nó, thay vào đó là lối chơi bạo lực với khung sương di động cầm cây đại đao ovtcharov nặng nề bác ạ, chút tâm sự với bác!!!!!
Cam on bác! Mình dang tính thay cốt mới nhưng bây giờ sẽ giữ lại dể tập thêm quả giật gần bàn như bác nói xem sao.

songoku

Binh Nhất
ban 700k dc ko bac oi
Vot ken nguoi choi, ko phai vi vot dơ
Vot kho đanh ra bong kho,
Ko thich đưng tra gia beo,
ko mua đung noi loi cay dang.
luc truoc co bac tr 900 rui do ban. ham jui giao luu voi bac ttttt thui. 2 cau cuoi minh noi cho co van thui nhe chu ko co y gi dau. cay nay gia moi 1.5 t ban tra vay toi bac tttt chêt

Last edited:

tttt

Đại Uý
[QUOT"tttt, post: 405245, member: 11149"]Chơi không hợp lắm nên bán..cốt 97% ko sut mẻ, đa được chủ cũ dán viền bảo vệ rất đẹp và vào keo rất mỏng.giá 900k.tks các bạn quan tâm.sdt 0904632878.[/QUOTE]
up tiêp cho bác nào cần.

tttt

Đại Uý
[ápOTE="tttt, post: 405245, member: 11149"]Chơi không hợp lắm nên bán..cốt 97% ko sut mẻ, đa được chủ cũ dán viền bảo vệ rất đẹp và vào keo rất mỏng.giá 900k.tks các bạn quan tâm.sdt 0904632878.[/QUOTE]
ấp tiếp cho hàng ế.....

Bình luận từ Facebook