h3 pro blue thật giả

ngocbg

Trung Uý
Moi người cho mình hỏi dấu mộc như này là thật hay giả

ngocbg

Trung Uý
mình bình luận về dấu mộc, nhưng lót em này lỗi nhiều, nên thật hay giả ko bình, nhưng chứng tỏ là lót chất lượng ko cao lắm.
công nhận lót nhiều chấm cái chữ seri chữ bé chữ to xấu kinh liệu phải fake ko ban

langngoi

Đại Tá
công nhận lót nhiều chấm cái chữ seri chữ bé chữ to xấu kinh liệu phải fake ko ban
chữ nghĩa từ dấu mộc mình nghĩ nó là dập thủ công, nên sự đồng đều, ko thể như in được, nên qua cái chữ mà nhận xét là thật giả thì hơi khiên cưỡng, mình nghĩ vậy. Mình nghĩ là đến Nhật mà ten xuất còn khác ten nội địa, thì hàng Tầu, nó có loại nó loại kia cũng là chuyện dễ hiểu. Nên mình chỉ thấy em này sponge lỗi nhiều, và lỗi to, nên cho chằng nó ko phải hàng chất lượng ngon, chứ Fake hay ko thì mình đánh giá.

ngocbg

Trung Uý
chữ nghĩa từ dấu mộc mình nghĩ nó là dập thủ công, nên sự đồng đều, ko thể như in được, nên qua cái chữ mà nhận xét là thật giả thì hơi khiên cưỡng, mình nghĩ vậy. Mình nghĩ là đến Nhật mà ten xuất còn khác ten nội địa, thì hàng Tầu, nó có loại nó loại kia cũng là chuyện dễ hiểu. Nên mình chỉ thấy em này sponge lỗi nhiều, và lỗi to, nên cho chằng nó ko phải hàng chất lượng ngon, chứ Fake hay ko thì mình đánh giá.
cái đường gân mặt sau cung ko thấy nét như miếng này

lamtq

Đại Tá
Lỗ nào ông này cũng nhìn ra được là thế nào nhỉ?
đàn ông trên thế giới lỗ nhỏ thế nào cũng thấy và chui vào đc. nhưng các nhà khoa học cái lỗ đen to đùng thì lại đéo hiểu nguyên lý. thế mới tài:p

Bình luận từ Facebook