Toàn quốc H3 NATION BLUE FOR MA LONG

lamtq

Đại Tá
Cũng độc đấy bác ạ
Không phải ai cũng lấy được và chắc chắn nguồn chuẩn như bọn e
Ae ở HN cứ qua nhà e xem tận mắt cho tiện
Sắp tới về 1 em 37 độ nữa cơ mà
Chả độc lắm đâu! Hỏi mấy lão chuyên cung cấp đồ Tàu có hết mà H.N.Thuận, Phú Sóc, @lamtq, ... chỉ có cái giá nó chát, hàng không đại chúng,
37 wlq

Attachments

518.3 KB · Đọc: 0
    374.6 KB · Đọc: 0

BAC SUP

Đại Tá
Nhiều tiền thì cứ ten mà phang cho nó lành , chơi anh tàu này thật thật giả giả không biết đường nào mà lần mà giá có rẻ đâu ( mà mua bán , giá cả cứ thậm thụt kín kín hở hở như buôn lậu , ten thì giá đăng lên rõ ràng rồi ), hôm trước mua một em 1,5 t đánh được mấy buổi bán lại được 1/3 lỗ thấy bà... ten đâu có lỗ đến thế... :eek:

Thái Nguyễn

Đại Uý
Nhiều tiền thì cứ ten mà phang cho nó lành , chơi anh tàu này thật thật giả giả không biết đường nào mà lần mà giá có rẻ đâu ( mà mua bán , giá cả cứ thậm thụt kín kín hở hở như buôn lậu , ten thì giá đăng lên rõ ràng rồi ), hôm trước mua một em 1,5 t đánh được mấy buổi bán lại được 1/3 lỗ thấy bà... ten đâu có lỗ đến thế... :eek:
Hàng thật khác bọt lắm bác ạ
Với cả e đảm bảo chính hãng nhé bác
Ko đúng hoàn tiền bác luôn

Thái Nguyễn

Đại Uý
Mặt tàu bác bán kiểu gì thâm hụt kinh thế ???

Bình luận từ Facebook