Gửi lời cảnh báo đến AE diễn đàn

huydas

Đại Tá
có anh nào chuyển giúp em cái cốt vô anh tranvietanh k thì mấy a ấy bảo e lừa đảo

Làm sao mà mọi người phải chuyển hộ e? E đã đủ trình độ để lên diễn đàn giao dịch với mọi người rồi thì a nghĩ e thừa khả năng tự đi chuyển cốt cho cậu ấy.
Còn nếu e nghĩ là e mơí 13 tuổi và chưa đủ khả năng giao dịch thì e nên để cho người nhà e giao dịch giúp e nhé.
A đã đọc những cmt của e và thấy e mới 13 tuổi nhưng còn khôn hơn các a,các chú rồi đấy...e làm mất thời gian và tài nguyên của diễn đàn quá.!
Mình cũng nghĩ là bạn tranvietanh lập topic này cũng không sai đâu. A chỉ nói thế thôi. Chào em.
Nếu Mod đọc topic này thì mong là có ý kiến xử lý. Thân.!

haboll

Đại Uý
vụ này lằng nhằng quá đi à @@ mà 13 tuổi thì phải học kĩ thuật đi đã chớ cần gì vợt xịn vội vậy bạn :|

bongbannhaque

Trung Sỹ
cac anh dua hang f rùi nhận hàng hộ em rồi chuyển phát nhanh đến ngõ 4, thị xã phúc yên, tỉnh vĩnh phúc nhé

E ku em 13 tuổi, a làm việc ở gần nhà em đấy, anh cũng biết cả Việt Anh, anh ít lên diễn đần nhưng chắc cũng có vài bậc tiền bối biết anh, nếu chú tin thì để anh giao dich vụ này để chứng minh em không phải là đứa lừa đảo, chứng minh em là cậu bé 13 tuổi. Nếu được thì ku em vào xác nhận đi nhé, cả V.Anh vào đây xác nhận anh xem nào....
Còn bây h khi chưa ngả ngũ em kính mong các bác đừng nói thêm j nữa, để em đứng ra giải quyết vụ này cho, để sau khi thương vụ thành công hay thất bại ta lại chém tiếp, xem lúc đấy ku em 13 tuổi có thục sự là kẻ lừa đảo hay chi là vì ít hiểu biết nên dẫn đến nghi ngờ nhầm lẫn..cả Việt Anh nữa, có thể em đã quá đa nghi thì sao?
Em làm vậy nếu bác nào thấy hợp lý thì cho em cái like còn không thì xin các bác góp í để em sửa ạ!!

tranvietanh

Trung Tá
Em cảm ơn tất cả AE đã góp ý cho Em và cả bạn ndaddh1.
Nếu bạn ndaddh1 cảm thấy không an tâm khi gửi bưu điện thì chúng ta cùng nhờ anh Tiến bongbannhaque đứng ra giúp vụ này nhé. Anh Tiến là người uy tín trên Diễn Đàn nên bạn có thể yên tâm.
Còn nếu đã suy nghĩ lại, không muốn đổi nữa thì bạn báo mình 1 câu, thuận thì mình giao dịch, không thì thôi, cũng không sao mà bạn ndaddh1

bongbannhaque

Trung Sỹ
Em cảm ơn tất cả AE đã góp ý cho Em và cả bạn ndaddh1.
Nếu bạn ndaddh1 cảm thấy không an tâm khi gửi bưu điện thì chúng ta cùng nhờ anh Tiến bongbannhaque đứng ra giúp vụ này nhé. Anh Tiến là người uy tín trên Diễn Đàn nên bạn có thể yên tâm.
Còn nếu đã suy nghĩ lại, không muốn đổi nữa thì bạn báo mình 1 câu, thuận thì mình giao dịch, không thì thôi, cũng không sao mà bạn ndaddh1

Anh đóng dấu, chú đã nhận giao dich rồi nhé, đợi nốt xác nhận của ku em 13t nữa thôi, ku em ji ji oi vào xác nhận đi không lại để mấy ông kia đổ tiếng ác là lừa đảo hay ji ji đấy, anh đang cố giúp em đấy đừng để anh thất vọng...

xôi gà

Trung Uý
còn anh xôi gà vs anh songphaisock k bít thì nên im lặng giùm

trước khi học chơi bóng bàn thì e nên học đạo đức, văn hóa ở trường đã nhé.
a cũng ko muốn nói chuyện với trẻ trâu nên a đi bán xôi đây Bia Bia

tranvietanh

Trung Tá
Chắc bạn ndaddh1 không giao dịch nữa đâu các bác ạ.
Em cảm ơn tất cả AE đã lên tiếng giúp em. Em xin phép Mod cho close topic tại đây ạ
Em cũng không giữ lại cây Rosewood7 nữa.Nó có dớp rồi nên em sẽ post lên để bán lại cho AE nào cần, lấy tiền đi uống bia cho đỡ nóng đầu ^^
Em cảm ơn AE

Bình luận từ Facebook