Gữi Dũng Cữu

Trainee

Đại Tá
Tên @docmaorg này cầm tinh con "giả vờ" đó, hắn mà không biết thì chẳng ai biết đâu. :D
Thôi thì viết cho gà thật đọc vậy :D
Trc em mới tập lại bb, vào 4r cũng ngơ ngác. Nhờ mấy bài chỉ tỷ mỉ, cãi nhau của mấy bác cáo giả nai mà vỡ ra đc khối thứ. Về sau, quan niệm sẽ có nhiều gà như mình, nên ko ngại viết những cái abc nhất - cả trong kt bóng banh :)

son_canloc

Đại Tá
Sáng nay đã nhận được Vợt và Bóng của Dũng 9 , ngày hôm qua và hôm nay vô tình lại đc tiếp 2 cu em ở Việt Trì ( có CLB BB lớn nhất VT ) nghe bảo là bạn thân của D9 vừa từ đám cưới D9 ra . BB tạm được còn nhậu thì quả là đáng nể . Hihi đúng là Núi cao còn có Mây lượn lờ trên núi

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Sáng nay đã nhận được Vợt và Bóng của Dũng 9 , ngày hôm qua và hôm nay vô tình lại đc tiếp 2 cu em ở Việt Trì ( có CLB BB lớn nhất VT ) nghe bảo là bạn thân của D9 vừa từ đám cưới D9 ra . BB tạm được còn nhậu thì quả là đáng nể . Hihi đúng là Núi cao còn có Mây lượn lờ trên núi
Hi vậy chắc anh Dũng korea rồi bác sơn có tiếp chiêu không?
Anh này bàn bóng bàn bia bàn ji cũng hay!

son_canloc

Đại Tá
Hi vậy chắc anh Dũng korea rồi bác sơn có tiếp chiêu không?
Anh này bàn bóng bàn bia bàn ji cũng hay!
Đúng Dũng korea rồi a thua 2-3 , bàn vuông bàn tròn kẻ 8 lạng người nữa cân , hihhi quả giao bóng phủi nhất mà từ trước tới giờ a mới đc chứng kiến . Còn dân HT xem mà mắt thì chữ O miệng thì chữ A . 2 AE đang có kế hoạch đi giao lưu với 1 số Tĩnh lân cận

Bình luận từ Facebook