gửi CLB bóng bàn Vườn Đào - Bãi Cháy - Qủng Ninh

nguyenminh

Đại Uý
CLB bóng bàn Tiên Yên đang chờ CLB bóng bàn Vườn Đào - Bãi Cháy đến thăm và giao lưu theo như sự thỏa thuận cách đây mấy tháng giữa Nguyên CLB Vườn Dào đã hẹn đến giao lưu. nay chính thức CLB Tiên Yên chân thành mời CLB Vườn Đào - Bãi Cháy đến thăm và giao lưu với CLB bóng bàn Tiên Yên. địa điểm tại nhà tập luyện và thi đấu bóng bàn Tiên Yên. thời gian do CLB Vườn Đào bỗ trí và sắp xếp. thông báo cho CLB tiên Yên trước 2 ngày để tiện cho việc sắp xếp thời gian thi đấu. xin chào! hẹn gặp lại !

Dng6688

Thượng Sỹ
CLB bóng bàn Tiên Yên đang chờ CLB bóng bàn Vườn Đào - Bãi Cháy đến thăm và giao lưu theo như sự thỏa thuận cách đây mấy tháng giữa Nguyên CLB Vườn Dào đã hẹn đến giao lưu. nay chính thức CLB Tiên Yên chân thành mời CLB Vườn Đào - Bãi Cháy đến thăm và giao lưu với CLB bóng bàn Tiên Yên. địa điểm tại nhà tập luyện và thi đấu bóng bàn Tiên Yên. thời gian do CLB Vườn Đào bỗ trí và sắp xếp. thông báo cho CLB tiên Yên trước 2 ngày để tiện cho việc sắp xếp thời gian thi đấu. xin chào! hẹn gặp lại !

Thay mặt ban chủ nhiệm Clb Bóng bàn Vườn Đào xin cảm ơn anh Minh đã có lời chính thức chân thành mời.
CLB Vườn đào cũng đã có kế hoạch sẽ ra giao lưu với CLB huyện Tiên Yên và Móng cái trong khoảng 2 ngày,vào cuối tháng 3 hoặc đầu tháng 4.
bọn em sẽ thông báo trước cho anh khoảng 2 ngày nhé, xin chân thành cảm ơn anh Minh, cho em gủi lời chúc sức khỏe tới toàn thể ae CLB Tiên Yên.
Thân, em Dũng P.CN clb Bóng bàn

thangRau

Đại Uý
Thay mặt ban chủ nhiệm Clb Bóng bàn Vườn Đào xin cảm ơn anh Minh đã có lời chính thức chân thành mời.
CLB Vườn đào cũng đã có kế hoạch sẽ ra giao lưu với CLB huyện Tiên Yên và Móng cái trong khoảng 2 ngày,vào cuối tháng 3 hoặc đầu tháng 4.
bọn em sẽ thông báo trước cho anh khoảng 2 ngày nhé, xin chân thành cảm ơn anh Minh, cho em gủi lời chúc sức khỏe tới toàn thể ae CLB Tiên Yên.

Vườn Đào đi giao lưu trong tỉnh hôm nào thì e alo trước cho a nhé, a bố trí về Qni thăm a e bb luôn nhé..Tiện thể a giao lưu cùng các bác Pen ở Tiên Yên luôn thể.
Tks

hieucong11

Binh Nhất
Vườn Đào đi giao lưu trong tỉnh hôm nào thì e alo trước cho a nhé, a bố trí về Qni thăm a e bb luôn nhé..Tiện thể a giao lưu cùng các bác Pen ở Tiên Yên luôn thể.
Tks
Bác Thắng Mà Sắp Xếp Thời Gian Về Tiên Yên Được Nếu Có Thể Bác Có Thể Đưa Một Số VĐV vợt dọc về giao lưu với clb BB tiên Yên.
Xin Chào Và Hẹn Gặp Lại Bác !

nguyenminh

Đại Uý
Bác Thắng Mà Sắp Xếp Thời Gian Về Tiên Yên Được Nếu Có Thể Bác Có Thể Đưa Một Số VĐV vợt dọc về giao lưu với clb BB tiên Yên.
Xin Chào Và Hẹn Gặp Lại Bác !

Cứ thoải mái đi, nếu đội hình ít thì kết hợp với Vườn Đào BC làm sao để có 1 đội hình từ 12- 14 người thi chơi mới đã. Có gì thì trao đổi liên lạc với nhau ! Xin chào và hẹn gặp .

nguyenminh

Đại Uý
Tiên Yên đã nhận được ý kiến của chú, cứ thu xếp thời gian va cho Tiên Yên biết để chuẩn bị. cố gắng đi đội hình đông đông đánh cho đã. Hẹn gặp lại

nguyenminh

Đại Uý

gửi Dũng....CLB Vườn Đào - Bãi Cháy !
theo tôi tư vấn cho ông, khi giao lưu ông nên thu xếp làm 2 đợt thì hợp lý hơn. ví dụ như : ra Tiên Yên , buổi trưa ông ra thì khoảng đến 1-2h là đến Tiên Yên rồi, sau đó nghỉ ngơi đến 3h thì giao lưu. chơi khoảng 3-4h tùy ý, sau đó giao lưu trên bàn rượu . sau đó giao lưu ca nhạc. đến khoảng 21h-22h lên đường về kết thúc 1 đợt giao lưu.. còn nếu khi xuống Móng Cái, các ông đi sớm hơn 1 tí, sau đó giao lưu thì tối cũng có thể về được. bố trí như vậy hợp lý hơn, không ảnh hưởng đến nhiều người. í tôi là vậy , để các ông tham khảo!

Bình luận từ Facebook