Góp ý với BQT

Ttfan2012

Đại Tá
Kính gửi BQT,
Mình là nick đã đăng ký từ tháng 7 năm 2012 và đã có hơn 1000 bài post. Gần đây sau khi diễn đàn thay đổi hẳn giao diện, mình nhận thấy các bài post của mình không được đưa lên trang New Post và toàn bộ những phần "thank" ngày xưa của mình (gần 800 thanks) cũng bị xóa hết và điểm số bị đưa về từ 0. Xin đề nghị BQT vui lòng giải đáp thắc mắc này của mình? Thanks!

trin_hoa_an

Trung Uý
Màu sắc rất đẹp, hài hoà, ko nhức mắt. Mọi người nên thông cảm để ban quản trị tập trung hoàn thiện.
Chúc ban quản trị sức khoẻ để tiếp tục xây dựng 1 diễn đàn mạnh!

hiepasc1

Binh Nhì

Hình ảnh khi đăng nhập báo lỗi nè !

son_canloc

Đại Tá
AE đừng nóng , cứ mỗi dịp Tết đến tất cả mọi người từ già trẻ đều muốn diện cho mình một bộ cánh mới cho hoành tráng nên BB.ORG cũng không ngoại lệ . AE cứ vui vẻ chờ nha

NTBB

Super Moderators
AE đừng nóng , cứ mỗi dịp Tết đến tất cả mọi người từ già trẻ đều muốn diện cho mình một bộ cánh mới cho hoành tráng nên BB.ORG cũng không ngoại lệ . AE cứ vui vẻ chờ nha

He he ! Ai cũng lạc quan như son_canloc thì vui nhể ! Tuy thế, khi ACE gặp các lỗi gì đó khi vào diễn đàn thì cứ báo lại cho BQT để bộ phận kỹ thuật biết mà fix lại chúng trong quá trình hoàn thiện "nhà mới". Chỉ cần hãy bình tĩnh và đừng ..."nóng trong người", hihi !

Duc_NM

Đại Tá
Diễn đàn mới thay đổi giao diện và thêm nhiều tương tác em thấy rất hay !

Các bác Min, Mod cho em hỏi là em thấy có cái Trophy points trong nick trang chủ của em em không hiểu nó là số gì, và số ấy được đánh giá dựa trên tiêu chí gì ?

Em xin cảm ơn ạ !

tcgroup

Bố cu Tít
Kính gửi BQT,
Mình là nick đã đăng ký từ tháng 7 năm 2012 và đã có hơn 1000 bài post. Gần đây sau khi diễn đàn thay đổi hẳn giao diện, mình nhận thấy các bài post của mình không được đưa lên trang New Post và toàn bộ những phần "thank" ngày xưa của mình (gần 800 thanks) cũng bị xóa hết và điểm số bị đưa về từ 0. Xin đề nghị BQT vui lòng giải đáp thắc mắc này của mình? Thanks!

Phần thanks là module cài thêm nên khi chuyển sang Mã nguồn mới không thể chuyển được, rất mong anh thông cảm vì đây là vấn đề kỹ thuật bất khả kháng

son_canloc

Đại Tá
Phần thanks là module cài thêm nên khi chuyển sang Mã nguồn mới không thể chuyển được, rất mong anh thông cảm vì đây là vấn đề kỹ thuật bất khả kháng

hihi , công thức hôm thức đêm kiếm được mấy ngàn cái Thanks thế là đổ xuống sông xuống biển hết giờ gây dựng lại từ đầu cũng hơi bùn . Chỉ tội cho mấy AE chuyên mua đi bán lại không biết lấy gì làm tin khi giao dịch huhu

tcgroup

Bố cu Tít

hihi , công thức hôm thức đêm kiếm được mấy ngàn cái Thanks thế là đổ xuống sông xuống biển hết giờ gây dựng lại từ đầu cũng hơi bùn . Chỉ tội cho mấy AE chuyên mua đi bán lại không biết lấy gì làm tin khi giao dịch huhu

Những thời điểm như này sự ủng hộ của các thành viên là nguồn động lực lớn nhất để BQT có thể làm tốt nhất công việc của mình bác ạ!

Hơn ai hết BQT chính là những người mong mỏi nhất sao cho diễn đàn chạy ổn định, không gặp phiền toái và có các chức năng thân thiện nhất với người sử dụng. Tuy nhiên do trình độ và sức lực của BQT có hạn nên trong quá trình "cải tổ" diễn đàn không thể tránh khỏi những sai sót nhất định.

Về phần kỹ thuật hiện nay BQT đã thuê 1 công ty IT chuyên về Xenforo xử lý kỹ thuật và quản lý kỹ thuật cho diễn đàn, hy vọng rằng sang năm mới diễn đàn sẽ có bộ mặt mới khang trang và sáng sủa hơn, những lỗi gặp phải trong thời gian vừa qua sẽ không lặp lại nữa

Trân thành cảm ơn và mong nhận được sự ủng hộ và góp ý của các ACE thành viên diễn đàn!

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Trình bầy như thế này ngon rồi, chỉ cần chỉnh sửa trang trí một chút là OK rồi ! thích nhất là phần theo dõi các nội dung !

son tran

Binh Nhì
Diễn đàn thiết kế lại đẹp hơn trước nhưng hình như ưu ái hơn cho người sử dụng bằng máy tính bảng vì mình thấy xem trên máy để bàn không đẹp bằng.

kimlieen

Binh Nhì
Gửi ban quản trị diễn đàn

Tôi là trứng chim cút hôm nay tôi phải (mượm) anh KIMLIEEN diễn đàn để xin hỏi

1) tại sao tôi không vào được diễn đàn

Trong chuyên BB tại sao tôi mất hết tôi đã rất,trất nhiều lần kêu gọi gúp đớ nhưng tai sao không đượỉTtả lời hay khó quá mà diễn đàn im lặng

2) Xin trả lời gúp

thelanqb

Moderator
em chỉ xin các bác, đã làm thì làm cho gọn gàng và đầy đủ, rồi đưa lên để mọi người dùng,
cũng đừng thay đổi xoành xoạch thế này nữa. Em không biết các bác đổi cái CSS ( layout) hay toàn bộ cấu trúc của Website nữa, thấy chất lượng đi xuống thôi à.

dungkinh

Thượng Sỹ
diễn đàn này nếu của người việt thì nên dùng tiếng việt chỗ bài viết mới toàn thấy tiếng nước ngoài không hiểu gì cả mong BQT lưu ý điều này để mọi người đều hiểu cảm ơn

Bình luận từ Facebook