Giới thiệu các Câu lạc bộ bóng bàn cả nước

kater

Thượng Sỹ
Em đang muốn tìm CLB gần Giáp bát đánh bóng bàn từ 4h chiều. Anh em nào biết xin cho em địa chỉ nhé. Thanks

dung_linh

Đại Tá
Thông tin rất hay, cám ơn anh Drhongson rất nhiều, chúc anh sức khỏe tốt, và luôn luôn đam mê quả bóng nhựa, hy vọng một ngày không xa gặp anh giao lưu trên bàn bóng.......................

Drhongson

Đại Tá
Thông tin rất hay, cám ơn anh Drhongson rất nhiều, chúc anh sức khỏe tốt, và luôn luôn đam mê quả bóng nhựa, hy vọng một ngày không xa gặp anh giao lưu trên bàn bóng.......................

Anh em mình đã giao lưu ở Da nang open rồi, thật vui thật giàu cảm xúc nhớ mãi không thể quên.
à,Em xem xem có thể giới thiệu thêm về các câu lạc bộ xứ Huế lên đây để anh em tứ xứ dễ giao lưu với nhé

Last edited by a moderator:

Drhongson

Đại Tá
Vài club ở Dà nẵng , do bác Hùngiraq giới thiệu , rất cám ơn bác Hùng iraq .

CLB Ứng Nhiên là một CLB được thành lập bởi Sư trụ trì một ngôi Chùa có tên Phật Tông Tự tọa lạc trên núi Ngũ Hành Sơn Đà Nẵng, với niềm đam mê trái bóng nhựa này vị Sư Trụ trì cũng đã giành rất nhiều công sức và thời gian để luyện tập cùng các đệ tử của mình, tập trung một số cây vợt trụ cột của Đà Nẵng , các Phật Tử đã đạt được nhiều phần thưởng xứng đáng cho cửa Phật.
CLB CF An & J 258 được kết hợp giữa Quái thủ An còi và CLB Quân đội do Đại tá Nguyễn văn Trọng,Ban CH LĐBB Đà Nẵng người thực sự đam mê và nhiệt tâm với phong trào bóng bàn Thành Đà, cũng là một tay vợt khó nhằn U60.
CLB Vĩnh Trung được coi là út nhất trong các clb hiện nay của Đà Nẵng do Nguyễn Văn Mười làm Chủ Nhiệm kiêm HLV- Thế mạnh của clb là những VĐV đội tuyển Paragame của thành phố và những VĐV mạnh của Đà Nẵng rất tâm huyết với phong trào BB ĐN,

Drhongson

Đại Tá
Last edited by a moderator:

Bình luận từ Facebook