Giật xong,không kịp trở về tư thế sẵn sàng cho cú đánh tiếp theo.

phuongnguyen

Đại Tá
Theo cháu chỉ riêng thay đổi tư tưởng và xác định trước là chắc chắn sẽ có quả 2, quả 3...thì đã khắc phục được 50% rồi vì khi đó chú sẽ luôn cố gắng ở thế sẵn sàng. Ko tin chú cứ thử mà xem. Trước cháu cũng bị lỗi này, dồn hết sức cho 1 quả duy nhất để đảm bảo điểm rơi và phải nói rất mạnh. Đa số nếu cùng trình thì giật xong cháu có thể bỏ vợt lên mặt bàn giải lao, lau mồ hôi luôn và ...ăn điểm. Nhưng khi đánh cơ trên mới thấy bí.
Sao Avata giống mình thế?? Thích Ai đẹp hay đánh bb hay vậy?

Quocanhsla

Trung Sỹ
Nhờ AE diễn đàn chỉ cách hồi bộ nhanh chóng sau quả giật FH,mình thường hay mất bộ quay về không kịp khi đối phương ôm bàn chặn bóng nhanh trừ khi đối phương ở xa bàn thì còn kịp đánh quả tiếp theo.
Chú nên giật xung hoặc giật moi thiên xoaý( nếu đối thủ ôm bàn) vị trí kết thúc là ở cuối bàn để dồn đối thủ ra xa bàn khi muốn đối giật, hoặc kê lại thì bóng chậm hơn để cho chú ăn quả 2
Hoặc ko thì chú cài lại chờ đối thủ xử lý lỗi chờ quả thật ngon tung ra cú giật bạt khiến đối thủ lúng túng ( đối thủ xử lý lỗi thường có xu hướng buông kém tập chung để phản kháng) đánh như joo se huyk cũng hay tiết kiệm sức

kythuatbongban

Thượng Tá
Chủ thới xem em trình gà , em 1,5 năm nữa tròn 50 , Bác xem như thử nhé !
https://m.facebook.com/home.php?sk=h_chr&ref=bookmarks&app_id=608920319153834
An khỏe không ? Em mà trình gà hả , có vợt nào 250- 350 ngàn ko để Anh đặt cho học trò , yêu cầu nảy tốt và kiểm soát khá là đươc rồi ,anh nghĩ nhu cầu này có nhiều Em đi thử hướng này có thể giàu có vì vợt TQ dở quá, Bệnh Viêm Xoang sau khi xông hết có còn tái lại không ? lâu quá rồi nhỉ, chúc em vui khỏe .

anzippo

Đại Tá
An khỏe không ? Em mà trình gà hả , có vợt nào 250- 350 ngàn ko để Anh đặt cho học trò , yêu cầu nảy tốt và kiểm soát khá là đươc rồi ,anh nghĩ nhu cầu này có nhiều Em đi thử hướng này có thể giàu có vì vợt TQ dở quá, Bệnh Viêm Xoang sau khi xông hết có còn tái lại không ? lâu quá rồi nhỉ, chúc em vui khỏe .
Cám ơn Bác ! Từ khi xông thuốc của Bác em hết hẳn , thỉnh thoảng cũng hắc xì nhưng chỉ vài cái vì em hay tiếp xúc với bột gỗ , còn vợt thì không có giá đó Bác , thấp nhất 950 k , chúc Bác sức khỏe .

kythuatbongban

Thượng Tá
Cám ơn Bác ! Từ khi xông thuốc của Bác em hết hẳn , thỉnh thoảng cũng hắc xì nhưng chỉ vài cái vì em hay tiếp xúc với bột gỗ , còn vợt thì không có giá đó Bác , thấp nhất 950 k , chúc Bác sức khỏe .
Thanks em .khi nào ra ĐN ghé em xem vợt.

Triển Chiêu

Binh Nhì
Nhờ AE diễn đàn chỉ cách hồi bộ nhanh chóng sau quả giật FH,mình thường hay mất bộ quay về không kịp khi đối phương ôm bàn chặn bóng nhanh trừ khi đối phương ở xa bàn thì còn kịp đánh quả tiếp theo.
Bác về tập bộ chân!

Bình luận từ Facebook