Giao lưu lớp bóng bàn hạng F Clb Nhà Thi Đấu Bách Khoa lần 2!

Teo hẳn 2 bên củ

Thượng Sỹ
Nhất trí E nhé! Chung tay tích cực xây dựng Phong Trào!

Anh ơi a up nốt ảnh lên vì nhiều ae có tham gia mà chưa thấy ảnh, sau giải vừa rồi nhiều ae học viên muốn tìm em để " thịt" quá,em mong lần tới sẽ có đông đủ ae tham gia hơn,vì em thấy số lượng học viên hàng ngày đông hơn rất nhiều so với hôm có giải.cảm ơn a

nhathidauBachKhoa

Đại Uý

A Thắng cơ bản gặp Nam cô đơn!

Thế Anh kem xôi gặp Huy svbk vừa miếng!

Hoài niệm gặp Huy bk!

Last edited:

Teo hẳn 2 bên củ

Thượng Sỹ
Thời gian này cũng hợp lý. Phải phát động luôn từ bây giờ để anh em biết lịch và chủ động tham gia bác ạ. Cố gắng tổ chức để làm sao đánh được 5 séc thì tốt.

Mình xin đăng ký luôn:

1. Mission752
2. ...
Tú Tôm Teo Hẳn 2 bên cu 1 suất a nhé. dạo này em bận quá ko ra chơi với ae dc. nhân dịp 20-11 phải ra gặp a e chơi bời 1 bữa cho thoải mái để thỏa mãn cái niềm đam mê thôi. anh Giang thông báo cho ae nhé.giải lần này em xin phép có 1 chút phần thưởng cho ae nào bất bại ^^. cảm ơn ae NTD BK. chúc sức khỏe :!

Mission752

Binh Nhất
Tú Tôm Teo Hẳn 2 bên cu 1 suất a nhé. dạo này em bận quá ko ra chơi với ae dc. nhân dịp 20-11 phải ra gặp a e chơi bời 1 bữa cho thoải mái để thỏa mãn cái niềm đam mê thôi. anh Giang thông báo cho ae nhé.giải lần này em xin phép có 1 chút phần thưởng cho ae nào bất bại ^^. cảm ơn ae NTD BK. chúc sức khỏe :!

Chắc phần thưởng lại về tay em thôi chứ anh thấy trình em có vẻ ngon nhất hạng F rồi còn gì.

Cả tuần nay bận quá chưa thu xếp qua nhà thi đấu tập được buổi nào cả, buồn tay chân quá !

nhathidauBachKhoa

Đại Uý
Danh sách tham gia giao lưu AE hạng F clb Nhà Thi Đấu Bách Khoa lần 3!

1.Mision 752.
2.Tú Tôm.
3.Sơn Bát Tràng.
4.Huy bk.
5.Thế Anh kem newzealand.
6.Hùng quỹ tín dụng.
7.Quang IT.
8.Hoài GL.
9.Đức GL.
10.Việt 113.
11.Tú VietinBank.
12.Hà VietinBank.
13.A Thắng cơ bản.
14.Chị Lan.
15.Khánh sv.
16.Sơn 78.
17.Trung vtc.
18.Phan bk.
19.Nam.
20.Trung lilama.
21.A Nguyên tiến sĩ.
22.A Hưng doctor.
23................................

Last edited:

huytv92

Binh Nhì
Lần này đông vui quá, chỉ sợ là không có đủ thời gian mọi người gặp hết nhau được. Em có ý kiến là chia làm 2 bảng( hoặc nhiều hơn) đấu loại-->tứ kết-->bán kết-->chung kết. Như vậy từ trận tứ kết trở đi mọi người có thể ngồi xem và cổ vũ cho nó có không khí :D
P/s: Những ai không cùng bảng mà không vào được tứ kết muốn gặp nhau giao lưu có thể tìm 1 bàn và chiến.
Em xin hết! :chào quyết thắng:

Mission752

Binh Nhất
Lần này đông vui quá, chỉ sợ là không có đủ thời gian mọi người gặp hết nhau được. Em có ý kiến là chia làm 2 bảng( hoặc nhiều hơn) đấu loại-->tứ kết-->bán kết-->chung kết. Như vậy từ trận tứ kết trở đi mọi người có thể ngồi xem và cổ vũ cho nó có không khí :D
P/s: Những ai không cùng bảng mà không vào được tứ kết muốn gặp nhau giao lưu có thể tìm 1 bàn và chiến.
Em xin hết! :chào quyết thắng:

Ý kiến của em Huy có vẻ hợp lý đấy ! Bác Giang nghiên cứu xem thế nào nhé !
1. Chia theo trình độ nhận định của Bác Giang
2. Bốc thăm

Ngoài ra nên kêu gọi nhiều chị em tham gia giải này cho vui vì tiêu chí của anh em là giao lưu và học hỏi lẫn nhau. Mình thấy có nhiều chị em đang tham gia tập luyện mà chỉ có mỗi chị Lan thì có vẻ hơi ít.

haitanqd

Thượng Tá
Ko choi ko biet mình hay
Choi roi mới biết mình hay thế nào?
Chưa đi chưa biết Qbình
Đi rồi mới biết QB có Sao.
Có Sao tên gọi là sao ?
Phải chơi mới biết mình sao thế này?
Thế này mới phải học Sao
Học Sao phải học từ đầu
Từ đầu ta phải học sao?
Học sao để trở thành Sao.
Chào thân ái quyết thắng
THTQD

Teo hẳn 2 bên củ

Thượng Sỹ
Chắc phần thưởng lại về tay em thôi chứ anh thấy trình em có vẻ ngon nhất hạng F rồi còn gì.

Cả tuần nay bận quá chưa thu xếp qua nhà thi đấu tập được buổi nào cả, buồn tay chân quá !

A ơi từ giải lần 2 tới giờ e bận quá nên ko chơi đc,e khẳng định là lần tới e ko có giải,và nếu " chẳng may" em vô địch thì em xin trao phần thưởng của cá nhân em cho người xếp thứ 2.anh em cố gắng thu xếp tham gia và đi liên hoan nhé.
1 trái tim nóng và 1 cái đầu đang dần trở nên lạnh lùng. Hẹn gặp ae. Tú Tôm Thân!

HYcaoson

Binh Nhất
thứ7tuần này ngày17tháng11lại tổ chức nữa rồi :D lần này cố gắng bảo vệ chức vô địch

Hôm qua em được tham gia giải này, phải công nhận là rất vui, thắng được 4 ván, thua 4 ván còn 2 ván chưa kịp thi đấu do bận việc. Tiếc là cuối buổi không được giao lưu với anh em.

Cảm ơn nhà thi đấu BK, cảm ơn bác Châu Giang đã đứng ra tổ chức và tài trợ bàn đấu cho anh em. Hy vọng mỗi tháng 1 lần tổ chức thế này thì tốt :D
thứ7tuần này ngày17tháng11lại tổ chức nữa rồi :D lần này cố gắng bảo vệ chức vô địch —HY—Cao—Son—

Teo hẳn 2 bên củ

Thượng Sỹ
thứ 7 ae chơi bóng xong sẽ đi hát hò,thay mặt toàn thể ae và các thầy giáo đang huấn luyện mời chị em học viên đi giao lưu chương trình 2, rất mong có sự hiện diện của chị em. hẹn ae thứ 7. chú Sơn yên tâm nhé giải này chú vô địch chắc rồi.

Bình luận từ Facebook