Giao lưu gatien pure

hammebongban

Thượng Sỹ
Đánh không hợp với nó lắm. Đổi cây khác. Cây của mình mới trên 95%. Giao lưu với các loại cốt khác như Xạ Điêu, Vis, Galery. Điện thoại 0989555511

Trainee

Đại Tá
Đánh không hợp với nó lắm. Đổi cây khác. Cây của mình mới trên 95%. Giao lưu với các loại cốt khác như Xạ Điêu, Vis, Galery. Điện thoại 0989555511

Giá 1,6 tr. Giao mới là 2.3tr. Vợt mới trên 95%. Bạn nào có vợt giá trị hơn thì đổi trác các bù nhé.
Ai đang chơi Sardius muốn đổi dòng vợt đời mới thì chuyển sang cây này có lẽ là dễ dàng!

Trainee

Đại Tá
ối giời, thay thế Sardieu à, thế thì em vái cả nón. tưởng nó giống VIS thì ham tí chứ thế này thì .... EM LẠY CÁC CỤ
Ha ha, lúc đầu đánh thử em kết quá, vất ngay em TMB ALC đi đánh cây này. Không tin lắm vào chỉ số của NSX vì đánh thấy sướng tay quá. Nhưng giờ thì em bắt đầu tin nó là cây nhanh nhất của Cornilleau rồi. Nếu có dịp gặp, em quăng cho bác để ngoài đó anh em chơi thử vài tuần là biết ngay thôi. Dòng Cornilleau bác muốn chơi thử cây nào giảm giá chừng 10-15% để em xách cho, khỏi mua đồ cũ :D.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Ha ha, lúc đầu đánh thử em kết quá, vất ngay em TMB ALC đi đánh cây này. Không tin lắm vào chỉ số của NSX vì đánh thấy sướng tay quá. Nhưng giờ thì em bắt đầu tin nó là cây nhanh nhất của Cornilleau rồi. Nếu có dịp gặp, em quăng cho bác để ngoài đó anh em chơi thử vài tuần là biết ngay thôi. Dòng Cornilleau bác muốn chơi thử cây nào giảm giá chừng 10-15% để em xách cho, khỏi mua đồ cũ :D.

Tạm thời bác cứ cho mượn em này xem sao :p:p:p:p

quang12

Binh Nhất
ban o quan may vay. co the cho minh thu test e no k. dong cornilleu cung dang tam tia em glory chu chua biet em nay.minh o q12.

Trainee

Đại Tá
ban o quan may vay. co the cho minh thu test e no k. dong cornilleu cung dang tam tia em glory chu chua biet em nay.minh o q12.
Glory và cây này khác hẳn nhau đó. Cây này đánh đầm, mặt hơi khô, tốc độ nhanh cỡ Sardius.
Glory thì có vẻ hợp đánh mặt Tàu & Target Pro.

Bình luận từ Facebook