Giao lưu bóng bàn Thanh Hóa

Tuân vịt

Trung Sỹ
Hôm trc lên CLB Đoàn kết xem, thấy có a gì còi còi đánh vợt gai hay nhỉ.... nhìn quay tay đổi mặt vợt nghiện quá :) hình như a Giang chấp 4 5 4 a G thua :D

boma9999

Trung Uý
Hôm trc lên CLB Đoàn kết xem, thấy có a gì còi còi đánh vợt gai hay nhỉ.... nhìn quay tay đổi mặt vợt nghiện quá :) hình như a Giang chấp 4 5 4 a G thua :D
Tên là thắng đen bác nhá.
Ngày xưa thứ yêu đội gà
giờ đây a đã là gà của e

ruoubakich

Trung Tá
Chào bác ruoubakich-anh Lương! Rất vui khi hay tin anh ghé T. hóa. Đã là dân ghiền môn banh nhựa thì đi tới đâu ta cũng phải kết nối để giao lưu, đúng không anh. Vậy có phương án dự phòng cho anh: nếu hum đó thằng cháu Hiệp gà bò ma mà bận bịu hoặc lý do nào đó thì anh gọi cho tôi, tôi sẽ hoa tiêu để anh được giao lưu đặng đỡ cơn ghiền bb nhé, số đt của tôi chú em Ngôi sao xanh và meorubi đã để ở trên. Thân chào!
Cảm ơn nhiều nhiều , giờ TuTraTH ở đâu nhỉ , biết đâu hè này mình gặp nhau .

boma9999

Trung Uý
Tất nhiên là ở lại bia bọt rồi , mình trốn đoàn đi mà . Hẹn gặp chiều nay nhé .
Bác mấy giờ đánh được. nhắn tin vào số điện thoại của em trước nhé . 0934699988 ah bác đọc số luôn đi cho tiện có gì em gọi sau

TuTraTH

Trung Uý
Cảm ơn nhiều nhiều , giờ TuTraTH ở đâu nhỉ , biết đâu hè này mình gặp nhau .

Chào anh Lương! Biết anh từ lâu trên diễn đàn, trước khi tôi và anh cùng đạt giải cuộc thi vè của dr hongson khởi xướng và giải thuỏng là chiếc áo stiga của mr Tài sport đó anh. Còn hiện giờ thì tôi vẫn là ông đầu rau của dân bb tp TH này anh à. Tại sao lại biết đâu hè mới gặp? Gặp ngay hôm nay tiết trời cuối xuân này có hay hơn không anh?

Last edited:

ruoubakich

Trung Tá
Chào anh Lương! Biết anh từ lâu trên diễn đàn, trước khi tôi và anh cùng đạt giải cuộc thi vè của dr hongson khởi xướng và giải thuỏng là chiếc áo stiga của mr Tài sport đó anh. Còn hiện giờ thì tôi vẫn là ông đầu rau của dân bb tp TH này anh à. Tại sao lại biết đâu hè mới gặp? Gặp ngay hôm nay tiết trời cuối xuân này có hay hơn không anh?
Mình đọc lại rồi , cậu ở TP Thanh Hóa , cũng phải nói trước , khả năng mình đến muộn , các ông kiếm chỗ nào để giao lưu chứ TTTT thì đóng cửa sớm chắc không kịp .

Mình chiến với mặt mút quen rồi, gặp gai là nỗi ốc hết - thua trước khi đấu. Có lẽ phải thích nghi dần thôi, lỡ sau này có gặp gai thì cũng phải đàng hoàng chứ!!!

TuTraTH

Trung Uý
Mình muốn học cách đánh gai , tìm hiểu mặt vợt , toàn chơi loại 60-80K nên thua suốt : Đi một bước đàng mà !

Vậy là anh chỉ muốn gặp người chơi gai !? Ngặt nỗi chỗ clb tôi chơi toàn người chơi mút. Đành vậy. Anh nói đúng, mấy clb trong tttt thường 19h-19h30 là nghỉ, chỗ tôi chơi la clb cơ quan có thể du di đến 20h30 hoặc hơn nữa vẫn vô bốn anh à.

Bình luận từ Facebook